Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ipad au iPhone 10"?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mad Max, Oct 27, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mbona iPad ni kama iPhone tu yenye screen kubwa? tofauti gani iliyopo hapa? nadhani tablet ya surface ya Microsoft italeta upinzani kidogo.....
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    surface sizani kama italeta upinzani manake microsoft wamekuwa na tablet tokea 2000 na zimekuwa zikidoda tuu. Hizi zimekuja na ni wifi only yani ndo kama wameanza kutambaa wakati wengine washaanza kukimbia sasa sijui microsoft atawafikiaje!
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    anataka kujua tofauti ya iphone na ipad ukiacha tofauti ya screen sizes zake. Yeye anaona zinafanana tuu
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    ur right mkuu ipad ni iphone yenye screen kubwa sababu os ni moja.

    Na surface sio kwamba italeta upinzani mkuu imeshaleta na zimeuza copy zote za marekani zaidi ya siku 1.

    Surface pro itakua na uwezo wa kulaunch desktop app za window so unaposema surface imefeli/itafeli unamaanisha kua computer zote zenye window nazo zimefeli.

    Surface inakuja ipo preloaded 10gb za app za bure ikiwemo microsoft office 2013 there is no way apple akasurvive this

    Na apple kutoa ipad mini ya 7inch ni techinic kumuepuka microsoft sababu hana 7inch tablet.
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mmh kaka i heard ni more than fire, via gsmarenA.com
     
  6. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    yup, sijaona tofauti.. labda ukubwa wa screen tu.
     
  7. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    ebhana ndio kaka Chief, ila kuna kitu naomba nkuulize. wanavosema surface itaweza run software za pc, je naweza chukua mfano VLC setup ktk laptop yangu nka install ktk tab ya surface pro? au wanamaanisha nn? pia vipi windows 8 itakua na store yake ya kununua au? connectivity nimeskia ni wifi only, mh ilo sio tatizo kutosupport 3g?
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Yah ni kama vlc (kwa pro) maana zipo tablet mbili surface pro na surface rt.

    Unajua ipad nyingi zinatumika maofisini ambapo wanakua na network zao tu wenyewe na ndio surface itakapoenda kutumika ndo mana hata surface zina built in intranet kucomunicate maofisini.

    Then ntakuuliza swali pia computer za kawaida zina 3g? Just zina usb port kwa kueka modem, same here kwenye surface itakuepo
    [​IMG]
     
  9. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    aaaah haya kaka, hazina 3g but zina USB port tu. si unajua tunaulizia sim card slot coz tz wireless tatzo. sio km wenzetu hiyo ni uduma ya lazima km maji au umeme
     
Loading...