ipad 2 64GB Inahitajika Haraka

Kiroroma

JF-Expert Member
Feb 6, 2009
370
114
Nahitaji kwa haraka sana ipad 2 64GB Used. Bei isiwe ya dukani sana.Tafadhali weka contact zako nikupigie nipo Dar.
 
weka contact yako kama uko serious
Ninayo ipad 2 (3gs) 32GB mpya ndani ya box with case. I think wewe uweke contact yako, au visit post nyingine hapa ya anayetafuta ipad 3, nimeweka contact
 
Ninayo ipad 2 (3gs) 32GB mpya ndani ya box with case. I think wewe uweke contact yako, au visit post nyingine hapa ya anayetafuta ipad 3, nimeweka contact

mkuu me nahitaji kufahamu bei ya hiyo ki2,nicheck humu 2talk 0653560524 bt npo mbeya
 
mkuu me nahitaji kufahamu bei ya hiyo ki2,nicheck humu 2talk 0653560524 bt npo mbeya

Bei yake ni dola 1000. Ina case to cover up which cost about 100 dollars. So for the price is good. Mpigie dada yangu ndio nimempa auze no yake ni 0754310086. Mimi nipo safarini nje ya nchi kwa Sasa hadi end of the month
 
Nahitaji kwa haraka sana ipad 2 64GB Used. Bei isiwe ya dukani sana.Tafadhali weka contact zako nikupigie nipo Dar.
Mimi ninayo mpya, kitu ndani ya box iPad 2 64GB with Wi-Fi + 3G model sema tufanye biashara!.
 
Bei yake ni dola 1000. Ina case to cover up which cost about 100 dollars. So for the price is good. Mpigie dada yangu ndio nimempa auze no yake ni 0754310086. Mimi nipo safarini nje ya nchi kwa Sasa hadi end of the month
Rate ya dollar yako ni sh ngapi ya TZ,kwanini usiuze kwa shs yaani sema nauza ,hivi sasa naona Us dollar 1 ni sawa na Tsh 1700 ukizidisha na 1100 ina maana unauza hiyo Ipad 1,870,000 du kazi ipo
 
Kazi ipo Si utani kaka. Hiyo iPad ilinunuliwa kwa dola, shs ikipotomoka haina maana base price inaporomoka. Unless kama ulikuwa umeweka margin ya 1000 percent ndo unaweza kuadjust price kutokana na rate ya shs. But with a thin margin ya 10percent you can't make any movements. Vitu vitazidi kuwa ghali economy yetu inategemea imports zaidi. Is not me, as such I cannot sell Kwani price in terms of shs inazidi kupaa. That is not god news for people selling imported goods, and there is nothing I can do kaka Huo ndio ukweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom