Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IOS hacher hired by apple- Lesson Tanzania to reform its carriculum

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Aug 26, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Read full article @ http://www.dailytech.com/IOS+Hacker+Comex+Hired+as+Apple+Intern/article22551.htm

    Angalizo

    He is just 19 yrs, an age ambayo kwa elimu yetu ya bongo ndio umemaliza form four au uko form five katika umri huo kama kuna mtu anajua kompyuta sana sana ni MS word, powerpoint na MS access. kama mlisoma yule dogo wa Lulzsec aliyekuwa ana hack FBI na CIA na Sony naye alikuwa na miaka 18 tu.

    fundisho kwa mfumo wetu wa elimu tanzania

    Wenzetu sio kwamba wana akili sana bali wana specilaize mapema kwenye elimu zao. Inawezekana ukimuuliza huyo dogo mambo geography au chemistry au biology hajui . Yeye toka mapema alimua kuomaa na mambo fulani specific. Sisi tunajua kidogo kidogo ila kitu

    Mwisho wa siku tunajikuta tuna Idea na mambo mengi sana lakini hatukijui kitu chochote Kiundani na kikamilifu.
     
Loading...