Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invitation to tender

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Cathode Rays, Nov 4, 2011.

  1. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu habari za shughuli,

    Kwenye taasisi ninayofanya kazi tuna mpango wa kufanya ujenzi wa majengo kadha wa kadha ikiwamo majengo ya utawala kwa fedha yenye thamani kama ya 160M na nilipenda kama mngenisaidia kupata document simple to kwa ajili ya tendering.

    Naamini kupata msaada wenu kwa haraka kadri mtakavyoweza. Ahsanteni
     
  2. q

    qsndebile Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mwenye kutoa tender ndiye anatoa mwongozo kuhusu namna ya kuwasilisha tender bid. Kama ni taasisi ya uma kuna Publuc Procurement Act na regulations zinzosimamiwa na Public Procurement Regulatory Authority (PPRA).
     
  4. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Check na website ya PPRA kuna mifano ya tender documents za kila aina ukishindwa check me kwa mail mgumu19@gmail.com ninaweza hata hiyo kazi nikaifanya maana kama kampuni ya uhakika ipo
     
  5. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nipe hiyo kazi kampuni ya ujenzi ipo! Documents check na website ya PPRA au check me kwa mail mgumu19@gmail.com
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    Madesa kila sehemu
     
  7. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa nini udhani ni madesa? Kutaka ushauri wa profession za wengine is what you call Madesa? or nimekosea kukuelew?

    BTW: Ahsanteni wadau hapo juu kwa ushauri wenu na nilipata msaada wa kutosha kutoka kwa Eng. Mtolera and i'm working out on it

    Thanks again to you all
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ili kazi ya BOQ iwe nzuri,nakushauri upate msaada wa kitaalamu kutoka kwa engineering consultants. Watakusaidia katika structure and services design. Kuna consulting engineers naowafahamu, if you need their assistance, just pm me. Ukiingia kichwa kichwa utaingizwa mjini. Kuna watu wanafanya kila kitu mpaka kufufua watu.
    And again, contractor sio consultant, so be careful as well!
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ndahani nimepokea angalizo na ushauri wako ni wa msingi sana na kwa sasa nimewashauri na wanaanza mchakato wa kutafuta consulatant na nilipata msaada mkubwa sana kwa Mkuu Eng. Mtolera

    Ahsante tena wote kwa ujumla
     
Loading...