Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@invisible ...nina access na jukwaa la mmu tu sioni majukwaa mengine kwa nini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, May 31, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni mimi jamani au?
    why mi?
    mnaona nina shida ya mapenzi sana au?
    sio fair
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sio una shida ya mapenzi, bali una mapenzi hadi yana overflow.
    Real kidsis hauna access na jukwaa la siasa?
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengine tunatambaa kote Smile huenda umekuwa addicted na MMU....Though karibu wiki 2 sasa JF haijatulia kabisa...Mara sever not found na mengineyo
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    shusha basi kidogo hiyo top ifunike eneo la niniliyu, maana....du!
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana labda ni wewe tuu mi mbona na access majukwaa yote.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli dada toka jana mmu na jukwaa na wakubwa lile..sio fair
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaa Smile, ndo wamekuchagulia majukwaa hayo tu? endelea kujivinjari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mods washakupiga kipapai hapo
     
  9. H

    Hacha Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi inanitokeaga, but momentarily
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Smile, nadhani majukwaa yameanza kuspecialize watu wanaoyatembelea kwa sana kwa hiyo mmu imekuspecialize wewe. Si unajua hata google wameanza huo mtindo wa kukuletea habari zinazoendana na mapendeleo yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...