Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invisible Kupelekwa Hague

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUJITEGEMEE, Sep 7, 2012.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya kushangaza mtaalamu wa JF Invisible amejikuta kwenye wakati mgumu baada ya soma kusuduio la kupelekewa walanti wakukamatwa na kupelekwa The Hague (ilipo mahakama ya uhalifu ya kimataifa).

    Bila kumalizia kusoma kusudio hilo, Invisible ametimua mbio na kwenda kujifungia kabatini kwa muda wa masaa matatu.
    X-PASTER ndiye aliyefanikiwa kumtoa kabatini kwa kumueleza kuwa kusudio hilo limeandikwa na wapenzi wa Jamii Forum-Joke wakitaka forum yao nayo iweke thread za "Sticky" kama majukwaa ya Siasa, kimataifa na kadhalika.

    My take: Utaamua mwenyewe kama ni kichekesho au utani au udaku...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Unautani na Invisible wewe?....
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Unabahati upo kwenye jukwaa la utani, vinginevyo ungepigwa ban mpaka tukusahau
     
Loading...