Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invisible Habari yako..??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Nov 22, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hujambo? shikamoo.. nmekumiss sana mtu wangu. mbona umeadimika sana kama hips za nyoka? wajikoni anasemaje? hana habari mpya mpya?. paw nasikia alikuandikia barua kwamba anataka kujivua gamba? mwambie asiogope tulikua tunampiga mikwalatu, yaani kaogopa hadi anapiga ban kimya kimya. hivi mkuu zile kosta ninazokutana nazo mpya zimeandikwa INVISIBLE ni zako?wiki iloisha naona ile pc mode uliiwezea, imekuaje ukaiondoa tena?
    nakutakia siku njema.nategemea kukuona soon na habari za jikoni.msalimie RUSSIAN.
    mia
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kweli umeishiwa maneno haya bana
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si ungem-PM tu?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa kakaa sana kimya...siyo kawaida yake!
    Aliyemshika kamshika kikweli!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaa....hajashikwa, nafikili mambo ya kufundisha mamoderator wapya ni ngumu sana ndo maana yupo kimya.lakini kuna siku simile kipindi hicho akijiita babiii alikuwa ana request waonane lakini invisible alikua anazugazuga kama hataki.nafikili wameshaonana,labda kakolea.alikuwa anaulizwa kama kaoa inaonekana alijibu kwa pm.tangia siku hiyo sijamuona tena. Invisible mkali. mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wewe hujammiss? huwa akija hapa na mabreaking nuz yake lazima monitor ivibrate kama simu itawaka na kuzima.soon utaona. mia
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Ngoja niku-PM ili um-PM am-PM
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mzee wa mia jinsi ulivyomtumia hiyo salamu kama enzi zile za sanifu kona ya salamu..
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    siku hizi sipm mtu.mambo yote tunamalizana hapa hapa sababu lile neno "arrey" kwenye pm limenistua sana. au wewe ukitaka kusalimia mtu unamnong'oneza? si unaongea kwa sauti hata mbele za watu?hii ni salaam. tulikusaidia kumpiga biti paw la sivyo leo ungekuwa banned. mkuu mwita25 hujambo? mia
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!! Ezan bana.maneno machache lakini yana "M" zinazozidi maneno yenyewe. mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hivi lile gazeti la sanifu nani kalifungia na kwa kosa lipi?au walilifuta kabisa? nilikuwa napenda vikaragosi vyake. walikuwa wanamchora ben miwani mikubwa na bichwa halafu miguu miembabaaa..!!. mia
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaa mkuuu Mia. unanivunja mbavu hizo salamu kama enzi za RTD radio Tanzania Dsm,
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dena na wewe unataka Chit Chat ifutwe kama Big X? hahaaa hujambo lakini?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,933
    Trophy Points: 280
    nafikili = nafikiri
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nafikili is not equal to nafikiri
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ndo mpango mzima. toa salaam kwa watu watatu unatuma kwa watu 12. mia
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata u-MOD una likizo kama kazi nyingine.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ukitakaa uishi kwa amani na furaha hapa jf usijaribu kuingia anga zangu. ntakuharibia siku bule. na nlishakuonya usicomment kwenye uzi wangu kwa sababu wewe ni bibi kizee ambaye hujiheshimu.
    nakupa onyo tena,
    UNIKOME.
    Kukosea ni haki ya kila binadamu kwanini ujifanye kujua.
    naachoa alekuwesa ifokisewa?
    nakuomba tena fanya mambo yako.bila shaka umenisoma. mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kashatoka likizo.kuna sehemu niliona kaandika kuanzia j3 wiki iloisha atakua anakaa kwenye mtambo wa jf masaa 20 kwa mda miezi miwili.hapa atakuwepo live hadi mwakani. mia
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Ha ha basi yaishe bana kha??
     
Loading...