Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invisible acha dharau...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matumbo, Jan 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    We jamaa acha dharau nimekutumia Pm juu ya suala la msingi sana kwa uwepo wangu hapa Jf,ila mpaka hivi sasa kimya ata jibu lolote hunipi..ayo sio mambo mchizi wangu,izo habari za kujiskia kavu sana..
    We mwenyewe unajua mchango wangu humu jamvini na heshima ninayopewa na memba wote humu,yote sababu ya umakini,busara,ufahamu na intelligence yangu..au jf ina wenyewe?
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    leo week end inawezekana jamaa yupo busy na mambo mengine maana yeye ana majukumu ya kila siku kama binadamu, usilaumu sana mkuu
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mi simlaumu mkuu,nampa ukweli ..mambo ya wikendi ata kujibu pm tu!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    subira ya vuta heri kama umetuma leo inawezekana hayupo kwenye mtandao kutokana na majukumu ya j2 subiri hadi kesho ndipo uanze malalamiko pole
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mie siku nyingi nachora tu mambo yanayovokwenda kuna day ntaharibu humu mpaka nchi nzima inichukie..
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    asante!sio mara ya kwanza hawa mods kunikata.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh....
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmmh, naona wiki hii ni ya invisible.
    Ame-make headlines sana utadhani Magufuli alivyofungua mwaka.

    Hebu pumuzisheni mitu hii.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ni moderation problem naomba umtumie mod mngine hatua zichukuliwe.
    Kama ni Administrative problem vuta subira, he will respond on time.
    What ever your decision naomba utumie lugha nzuri, unako nywea leo hapakufai.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    jaribu kama wewe ni wa ukweli.
    Unamtisha nani sasa? Invizibo, sisi au nani exactly.....utaharibu nini....kwa lipi?

    Ukitaka support ya moderators, tuma email kwenda support@jamiiforums.com, at any time of the day utapata response kama jambo husika linawezekana. Sasa wewe umem-PM, na unalalamika....na kwa nini unataka invizibo peke yake? Mods wapo kibao tu!!

    Use a bit of weekend common sense!!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..bana weee!hebu log out ukalale bana!unalazimasha sana "attention"..yani we uwe na heshima hapa jf kuliko mwanakijiji?kuliko Game Theory?....

    potea zako bwana
     
  12. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha Matumbo bwana kwa mikwala!......Yani unifurahisha kwa mood uliyonayo leo. Kama vipi jilipue tu mwanangu, sie tutazoa majivu na kuyazika!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    rr, we mwache aendelee kuweka 'made in manzese' halafu atajisikia hapa ni kwa mama muuza.....,hapo ndo umnyooshe apate akili
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaaa.....eti heshima.....anamjua Enigma? ...aka kainzi? Huyu anamjua kiranga asiyejua Mungu ni nani huyu?
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mods wengine siwajui,namjua invisible na paw tu.uyu paw ndio usiseme,yani yeye umu ni kufuta post za watu zisizomfulaisha ndio anachojua,aangalii ata uzito wa post.
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    bwana mdogo watch out ya venacular!ntakuharibia nina hasira sana..sipendi dharau
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pingu ya leo kali
    naomba ya mia 200, niondoke
    nshaona hapa funda moja tu...
     
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii avatar yako kaka ndo maana invisible anakuwa mzito kukujibu pm zako
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    komaa kwa kuvuta subira mkuu
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nawajua wote hao na nawaheshimu ila sijaelewa unamaanisha nini,sipo hapa kushndana nipo kubadilishana na wenzangu v2 mbalmbl..walikufanyia mulwahada nini hao?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...