Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Invest in the business of the year (2013)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Msamiati, Sep 4, 2012.

  1. Msamiati

    Msamiati R I P

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    JE UNAJUA BIASHARA ITAKAYO FANYA VIZURI MWAKA 2013 NA KUDUMU KWA MUDA WA ZAIDI YA MIAKA 10 HUKU IKIWA IMARA KIUCHUMI?

    HIZI NDIZO ZITAKUWA SIFA ZAKE

    1. ITAKUWA NI BIASHARA YA HUDUMA (service Business) AMBAYO NI YA LAZIMA

    Mpaka sasa biashara nyingi zimekuwa ni biashara ambazo zinailenga moja kwa moja jamii yaani wateja wakubwa wa biashara wanakuwa ni wananchi, jambo hili linafanya biashara nyingi zishindwe kufikia malengo makubwa kwasababu kanuni za mzunguko wa pesa kwenye jamii zimekuwa ngumu na kupelekea shida kubwa katika masoko ya biashara. Kwa mantiki Hiyo biashara itakayo fanyika kwa mafanikio ndani ya miaka 10 ijayo ni biashara ambayo itatoa huduma ya kusapoti utendaji katika sekta kubwa pamoja na watu


    2. WATEJA WAKUBWA HAWATAKUWA WATU BALI NI MAKAMPUNI, TAASISI, SERIKALI, ORGANIZATION, VIWANDA N.K

    3. UTANGAZAJI WAKE / MARKETING UTAKUWA AUTOMATIC (itajutangaza) WATEJA NA JAMII WATATUMIKA KWENYE MATANGAZO
    Kuipa biashara umaarufu ni jambo zito ambalo mara nyingi hugharimu muda na gharama, biashara itakayofanyika kwa mafanikio 2013 ni ile ambayo kila atakaye faidika nayo atajisikia fahari kumshirikisha na mwingine

    4. ITAENDESHWA NA WATUMISHI WENYE UWEZO
    Hii itakuwa biashara ambayo watendaji wake watakuwa ni watu wenye uwezo mkubwa na uzoefu wa kutosha na ujuzi katika utendaji sio Elimu kubwa na Title

    5. ITAKUWA NA UONGOZI IMARA

    6. RASILIMALI WATU ZITAKUWA NI VIJANA WENYE NGUVU / AKILI NA UBUNIFU
    Nani hajui kuwa ulimwengu wa sience na technology ni ulimwengu ambao mambo makubwa yanafanywa na vijana?

    7. MUUNDO WA UTENDAJI UTAKUWA NI WAKIPEKEE


    Je Umekubaliana na mimi? Basi usisite kuwa moja ya waasisi na wamiliki wa mradi wa biashara hii Biashara ya mwaka (2013)

    Mtaji unao hitajika ni kiasi cha Tsh 20Million mradi utaweza kutengeneza mpaka faida ya Tsh 10 Million kwa mwezi

    Mwezi January (mwezi wa kwanza wa biashara ) kutakuwa na faida ya 2 Million ukiondoa operating cost

    Mpaka sasa makampuni 4 Shirika moja Na shule moja zinausubiri Mradi huu kwa hamu Idadi yoyote yaa wawekezaji wasio zidi 4 wanahitajika ili kukamilisha Mtaji na kumiliki Biashara hii Biashara ya Mwaka (2013). YEYOTE ANAKARIBISHWA

    cordinator
    Titus Julius
    0712 494761
    titusjulius89@gmail.com
     
Loading...