Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Intro

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mlowe, Dec 11, 2010.

  1. m

    mlowe New Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanajamii wote naomba mnipokee.

    Kwa ujumla nafurahishwa sana jinsi mnavyobadishana mawazo na kujenga dhana zenye mantiki na mguso kwa jamíi.
    Hongereni
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana ni vema ukasoma maelekezo ya matumizi ya jamvi hili ili uweze kulitimia ipasavyo.
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Welcome
     
Loading...