Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inteview ya Academic officer/ Examination Officer inakuwaje

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pebo da great, Aug 14, 2012.

  1. p

    pebo da great Member

    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau msaada kwa wale waliowahi kufanya interview za utumishi au wana idea maswali ya academic officer au examination officer yanakuwaje? Help please i real need this job kwa kweli