Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interviews,questionnaires na research paper works at reasonable rates

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by snochet, Nov 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ninapenda kuwataarifu wale wote wanaohitaji msaada kwenye research papers, questionnaires na interviews kwa ngazi ya masters na Phd, help is here, tunasubmit questionnaires kwa areas of interest, na zitajazwa kwa muda ambao tutakubaliana.

    Pia we can schedule interviews for you ama tutakusaidia kuhoji watu utakao na kukutumia sound clips au video clips kama utapenda........this service is ONLY available in northern highland regions, yaani Arusha, Kilimanjaro, Tanga na Manyara.......tuna experience ya kutosha natumaini utafurahia huduma zetu....

    For any in need feel free to PM me...ahsanteni...

    Siku njema

    Wenye queries zozote,just comment under my post, nitawajibu
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yaani unamaanisha mnataka wanafunzi wa Masters na PhD waje kwenu muwatengenezee research papers na ma-questionnaire yake? Then wakimaliza elimu yao waajiriwe kufanya tafiti? Mtakuwepo pia kuwasaidia kufanya tafiti watakapokuwa wameajiriwa?

    Labda sijaelewa vizuri hapa, hebu niweke sawa, hasa kwenye swala la research, tena kwa wanafunzi wa Masters na PhD
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upuuzi
     
  4. p

    prindi Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hayo nayo maneno
     
  5. Janice

    Janice Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for the info but i wana do my Msc research on my own
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh, yaani mnauza videsa!! Huu ukosefu wa ajira drives people crazy
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...