Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, May 7, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana jf.
    Hivi kwenye interview ni bora ukawa wa kwanza kufanyika au wa mwisho na kwanini?
    I mean (faida ziko upande upi)
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Uwe wakwanza au mwisho yote sawa tu.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anahc atakuta paneli imechoka
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi bado kuna interview siku hizi..mimi nimepewa kazi kwa ki-MEMO...so sina uzoefu na interviews
     
  5. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo viboko kwamba mwalimu atakuwa amechoka
     
  6. r

    rimoy Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we umekuwa wa ngapi, ni hiyo ya barclays nn?
     
  7. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    KAMA HUNA UZOEF SI UKAUSHE MKUU!!PIA KUNYAMAZA NI BUSARA!!!
    Nway mdau nahisi ukiwa wa kwanza ni njema zaid coz humanity n consideration inakuwepo kwa upande wa panel
     
  8. R

    RONALDO Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwe wa kwanza au wa mwsho haijalishi cha muhimu kama ipo ipo tu
     
  9. ropam

    ropam Senior Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inategemea na wewe una confidence kiasi gani...kama unajiamini, kauze sera wa kwanza...nenda ka-set standard za kuwalinganishia wenzako, kama huna confidence we bora uwasubiri wachoke kwanza then ukiingia na wewe ujione ulifanya interview ila watu wao walishawapata kitambo!!! there is always an advantage in goin first....am nat sure abt goin last
     
Loading...