Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya utumishi tar. 15 - 18/05/2012 matokeo lini mana jf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwigigi Juani, Jun 4, 2012.

  1. Mwigigi Juani

    Mwigigi Juani Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kwa yeyote anayejua naomba atujuze kama anajua lolote maana ni muda kama wiki 2 sasa naona kimya.
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwigigi juani ndauli
     
  3. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Punguza mzuka na vuta subira huwa inawachukua muda kwa watu wa serikalini ukizingatia huu ni mwezi wa bajeti.....wiki 2 bado sana labda mwezi wa saba ndio wataita...fuatilia pia website yao ya utumishi huwa wanatoa matangazo kwa walioitwa kazini
     
  4. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tulia tulia mkuu mambo bado hadi bajeti ya nchi ipite mwezi wa 8 ndo uanze kusikilizia
     
  5. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoa ........................ Ila kimya kingi kina mshindo
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo ya tarehe 15-18 May itakuwa bado sana maana hata waliofanya ile Interview ya tarehe 18-21 April bado wapo kitaa nadhani. Be patient bro!! hayo ndo mambo ya serikali na hapo unaweza kukuta hadi bajeti hii ipite halafu watu wataitwa.
     
  7. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    serikali ya kizembe sana tangu April tunasubiri tu,na wao wanazidi kutangaza kazi zngne bila kuita wa 1st tym,hii maana yake nini??!hata kama kuita kazini itakua mwezi wa nane cha msingi ni kutoa matokeo ya interview watu tujue mbivu na mbichi tujue la kufanya..
     
  8. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mbona watu washaanza kazi, nyie bado mnasubiria tu. Ukiona manyoya ujue tayari kshaliwa huyo.
     
  9. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Acha uzushi we nyambafu nini...watu wako siriazi we unaleta upuuzi wako nenda huko ktk jukwaa la umbea na udaku....nyaaaambaf
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i wonder why people are always nt serious when it kems to criaz issues..i real do!
     
  11. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana kwa matusi yako. We endelea tu kusubiri, ukipata njoo utuambie hapa JF.
     
  12. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
Loading...