Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya tanuri media group ni kesho

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hajjat, Jun 14, 2012.

  1. h

    hajjat Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kaeni vzr na simu zenu kwani leo Tanuri Media Group wanapigia watu simu kwa ajili ya interview.......mie wamenipigia na kunambia kesho sa tatu asbh ni intervew,gud luck to each other
     
  2. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    dah kaka wakikuinterview kwa kiingereza utafeli. bora kama kuna option ya kiswahili, uchague hiyo.
     
Loading...