Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya Project coordinator Plan ifakara vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ndyoko, Jun 21, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hivi wahusika wa hii post walishaitwa au bado wakuu?

    Nijuzeni tafadhali
     
  2. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 906
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    kaka chance hizi wanagawana wenyewe. Hata mimi niliapply.
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni ajab watu wanatangaza kaz kwa gharama kubwa, tunapoteza mda na resource nyingi kuomba, alaf hawa ajiri, hii ni kukatishana tamaa
     
Loading...