Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya nafasi ya meneja jtau, naombeni ushauri.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gurti, May 7, 2011.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakubwa heshima mbele,
    Nina mdogo wangu ambaye yuko ktk nafasi ya Project Coordinator, sasa nafasi ya bosi wake imetangazwa na anataka kusogea hatua moja mbele ili awe Meneja. Naombeni ushauri wenu wowote, maana jana ndo kapigiwa simu ili tumpe support.
    Wenu ktk ujenzi wa Taifa.
     
  2. G

    Gurti JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry kichwa cha habari kiwe hivi;
    INTERVIEW YA NAFASI YA MENEJA JTATU/ JUMATATU NAOMBENI USHAURI WENU.
     
  3. kapug

    kapug Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwambie kwanza haondoe hofu kwani ana nafasi kubwa ya kupata hiyo kazi.
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeneja jina ama na mfuko unaongezeka?
    Angalia masilai kwanza....usijeukajikuta majukumu mengi ''pay'' kidogo...labda kama unapata career growth.
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh meneja anataka kuomba ushauri. Ushauri gani sasa hapo? Yeye anafanya kazi hapo muda wote na anayajua mazingira fika ikiwamo strength na weakness za Organisation na anajua fika mission na vission za Organisation, sasa anataka ushauri kutoka kwa watu wa nje ya Organisation? Mie nadhani hayupo tayari, ni vyema akae pembeni.
     
  6. k

    kapera Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni uzuzu na tamaa
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Ukute hiyo nafasi wala si yake imetangazwa nje pia atakuja boss mpya.maana yaonekana hajiamini hadi ameanza kuweweseka kuomba msaada watu wasiohusika!
     
  8. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli maana misaada mingine hata cyo misaada, unadhihirisha jinsi gani uko sharo, sasa anataka msaada upi hapo wakati anajua kazi boss wake alizokuwa akizifanya????, Utopiana
     
  9. sandet

    sandet Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    HI,

    Mwambio asome hilo file lina techniques za kujiandaa na interview

    I hope it will help..

    Sandet
     

    Attached Files:

Loading...