Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya Bagamoyo university inaendelea sasa hivi wana JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PAFKI, Nov 3, 2011.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndg zangu 2po 2nasubiri kuingia interview hapa ofisini kwao,msikate tamaa ambao hamjaitwa kwan wanaita kwa makundi,muda na cku tofauti.leo ni zamu ye2 2torial ass na cashier ambao wanamalizia kuitwa.
     
  2. mwaipembe

    mwaipembe Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    poa mkuu tunaomba utujuze nini kitakachoendelea huko
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sawa bana!!
     
  4. fikirini

    fikirini Senior Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa taarifa, ila sijakuelewa vizuri umesema kuwa leo ni zamu ya tutorial assistants, so ni wote au wengine wataitwa siku zitakazofuata? wewe uliomba kwennye college ipi mkuu?
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ofisi zao ziko wapi?na chuo kipo wapi pia?
     
  6. P

    PAFKI Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niliomba collage ya science,informatics & built environment.lakin naona wa2 wanakuja kwa mafungu hata cjui wameitwa kazi gani mkuu.tatizo hakuna short list inayoonekana bali walimpigia cm kila aliekuja hapa
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu PAFKI tujuze utaratibu uliopo huko,hata post za TA wanaita kwa awamu au ndo wameshaita post za Ma TA wote?
     
  8. P

    PAFKI Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    panda magari ya kawe kutoka magomeni shuka ki2o cha warioba,ha2a kumi mbele kuna barabara kushoto pana contena la ccm,nyoosha hadi mwisho kuna geti jeuc,nyuma kidogo kulia uaona kabango kao.
     
  9. P

    PAFKI Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka ni ngumu kufahamu maana inaonekana kila m2 kapangiwa muda wake,sema 2 cc TA wa science ha2jafanyiwa kunam2 wanamsubiri ila kila baada ya dkk 15 anaingia m2
     
  10. j

    juve Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vip interview ilikuwaje?
     
  11. P

    PAFKI Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa upande wangu ilikuwa safi tu maana ni maswali ya kawaida kuhusu maisha,elimu profession yako
     
  12. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Field ya education kwny upande wa tutorial wameshaitwa,coz niliomba kakini kimya.nijuze
     
  13. P

    PAFKI Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimegundua kuwa wanaita kwa group la kazi zilizoombwa,jana walikuwa TA wa collage of science,informatic na Env, nadhani wanaendelea kuita maana leo wanaenda ma lab technicians kwa hiyo kundi au kazi yako ikifika utaitwa.
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    ndo wale wale, mnaitana kwa kujuana tu
     
  15. P

    PAFKI Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mdau isiwe shida maana mm mwenyewe ni mlala hoi tu,cna hata chembe ya mahusiano na hata mfagiaji wao niliitwa ni iman yako tu kwa nackia wengine wametoka hadi musoma na class met wangu wawili nilikutana nao sasa onasema nn?
     
  16. F

    Ford Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Hivi bwana Pafki pannel ilikuaje wanataka wafanyakazi kweli au ndo hivyo tena
     
  17. F

    Ford Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    wadau bado mambo nasikia yanapamba moto unawaka huko ub
     
  18. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    pouwa kaka
     
  19. p

    pufray Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kaka,nakutakia mafanikio mema,cyo ukipata job ndo utukimbie humu kama wengne?
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona unafika mbali mdau?
     
Loading...