Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview UDOM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mfwalamanyambi, Jul 14, 2011.

  1. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo nimepigiwa simu kuhudhuria interview tarehe 18/7/2011 pale CHAS_UDOM.
    Kwa hiyo wengine mlioomba kazi pale jaribuni kufuatilia kama mmekuwa shortlisted.
     
  2. E

    Emeka Onono Senior Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa,mm kimya,cjui nimekosa mungu wangu?
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    hongera mkuu...mimi niliambiwa nika-translate transcript yangu TCU....2bad afta that nikaambiwa muda umeisha.
    Kailiendeleza libeneke la elimu mkuu...pamoja tuijenge nchi, wherever we are...!!!
     
  4. boss80

    boss80 Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu uliomba nafasi gani? Maana mie naona kimya na simu zangu zote ziko full charged na network inasoma 100% sasa nijue kama ndo nimekosa au wameita kivitengo.
     
  5. E

    Emeka Onono Senior Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boss,mm niliomba TA cjui mfwalamba aliomba post gan! Labda atuambie tujue kama ndio tumeliwa
     
  6. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Niliomba TA kwenye College of Health and Allied Sciences (CHAS)_UDOM. Inawezekana wanaita kwa College kama uliomba kwenye college tofauti na hiyo (CHAS)
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu mentor vipi sasa kuhusu contact za wazalendo sec school? Ningepata namba ya mhusika niongee nae anipatie nafas ya kufundisha mkuu,nipo kwenye shule ya kata kijijin kwa sasa,na hawalip ki2 wanasema wazazi hawana pesa
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu mentor vipi sasa kuhusu contact za wazalendo sec school? Ningepata namba ya mhusika niongee nae anipatie nafas ya kufundisha mkuu,nipo kwenye shule ya kata kijijin kwa sasa,na hawalip ki2 wanasema wazazi hawana pesa
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    Haiya..i had forgotten kaka!
    Nipe tu leo please kesho nikupe namba ya Mkuu wa chuo Dr. Mbasha..
    but nadhani ungeandika barua kabisa.
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sawa mentor nitashukuru,nitaandaa barua kabisa leo,nitashukuru sana mkuu
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuh!mimi kimya
     
  12. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu nimeshadhibitisha kuwa kuna baadhi ya watu wameita kwenye interview na wanaita kulingana na department kwani mpaka sasa department of history ndio imeanza kuita watu kwa ajili ya interview sasa hivi naelekeya utawala nitawajulisha kwa taarifa zaidi baadaye
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Utakuwa hukubaatika mkuu!!pole sana!
     
  14. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mkuu mbona unakatisha watu tamaa sana! Ina maana wameianza kuita katka college zote au Una maana gani? Kama una habari za uhakika ni vema uziweke hadharani kuliko kuturusha roho namna hii. We unataka Mbufu akija kusoma hii comment yako azimie au una maana gani? Sisi tumeomba job bana na bado tuna imani tutaitwa unless wawe na watu wao kabisaaa vinginevyo lazima kieleweke!
     
  15. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mkuuu nakuaminia sana,

    Hayo ndio mambo tunayoyahitaji sisi vijana, maana huku mtaani ni noma ! Hapa tumekaa attention kusubiri good news kutoka kwako kiongozi! Pia tufahamishe vipi kule college ya Education wanatumia utaratibu gani? maana mie interest zangu ndo zimelalia huko college of Education!

    Shukrani in advance mkuu!
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    mwanangu tupe update mzee..tshapgka kitaa kwa sana
     
  17. E

    Emeka Onono Senior Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh! Ama kwel tupo weng huku mitaan,tuhabarishe mkuu
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mentor hebu niPM......
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hongera kaka mi naona kimnya sa sijui nafanyaje?
    sasa hawa jamaa ila big up fanya hivyo kaka
     
  20. E

    Emeka Onono Senior Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswb Ngoswe,naona anataka kunizimisha roho huyu,looh! Lakin matumain yanapotea muda unavyozid kwenda,ebu lulungeni tuhabarishe tunakusubiri
     
Loading...