Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

interview tips msaada plz!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mishmimi, Aug 6, 2012.

  1. m

    mishmimi Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman msaada hivi swali la mtu kujiintroduce mwenyewe lapaswa kujibiwaje?
    na nisaidien link ya kutafuta maswal na majibu ya interview,msaada tafadhali!!!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  3. m

    mishmimi Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...