Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview Tcra,TIAA vp?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by LENIN'S, Jul 17, 2011.

  1. L

    LENIN'S Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajameni kuna post zilitangazwa Tcra na mamlaka ya usimamizi wa viwanja vya ndege;kuna aliyeitwa kwa ajili ya usaili/kazi?
     
  2. Nicazius

    Nicazius Senior Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu, achana na hao Jamaa... watakupotezea muda wako...
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,570
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbona wameshaajiri!
     
  4. m

    masoudmwevi Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iwe!ulio?boojo ta kamugisha? Bado bana hiyo kitu,mi nipo huku ndo tuko kwenye mchakato wa kuita.
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nchi hii inambo sana katika swala la ajira
     
  6. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo red haujaeleweka mkuu...
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tcra bajeti yao ni ya safari tu, no research no what
     
  8. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Haha haha haha jamani jamani vijana mna mambo!
     
Loading...