Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview spanco

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JASX, Oct 10, 2012.

  1. J

    JASX Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni na kazi wana jf. naomba kuuliza kama kuna mtu amefanya interview leo spanco je ameshapigiwa simu.
     
  2. amu

    amu JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    vuta subra kama leo hawajakupigia jua imekula kwako maana spanco ni interview saa 4 kuanzia saa 8 siku hiyohiyo wanapigia watu simu na kesho yake wanaenda tena
     
  3. K

    Kajole JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Hyo spanco ipo wap na vp unaweza tuma application?
     
  4. K

    KLE Member

    #4
    Jun 26, 2013
    Joined: Mar 28, 2013
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post zipi wamefanyia interview?
     
  5. l

    lady roranky Member

    #5
    Jun 26, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza hawa spanco kila mara wanaajir??maana ni majanga salary zao bado ni zle lak na nusu?
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2013
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    unankumbusha enzi zangu za msoto.
     
Loading...