Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview sekretariet ya ajira.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by twahil, Oct 6, 2011.

  1. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Hivi wadau kisheria sekretariet ya ajira inapaswa kutoa matokeo ya interview baada ya muda gani?.Je ni ndani ya wiki 2,mwezi,miezi 5,miezi 8 au mwaka 1?.NAKUMBUKA WENZANGU WALIOITWA INTERVIEW YA NIDA HADI LEO TOKA MWEZI WA 3 MWAKA HUU MATOKEO HAYAJATOLEWA NA HAKUNA DALILI WALA TAARIFA ZA LINI WATATOA MATOKEO YA INTERVIEW HIYO.TAFADHALI MWENYE JIBU LA MUDA WA LINI MATOKEO YANAPASWA KUTOLEWA TUSAIDIANE.
     
  2. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Jamani swali limekua gumu?.hata kudesa tumeshindwa?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wapigie sim uwaulize, labda wali badili mawazo wakafanya internal promotion...
     
  4. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    tte kama namba yao unayo wapigie waulizie na utupe majibu kwa faida ya wengi hapa.nimeuliza swali hili nikijua wapo watu hapa wana updates kutoka huko maana labda wanafanya kazi huko,wanamashangaz,majiran zao n.k
     
  5. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    tte kama namba yao unayo wapigie waulizie na utupe majibu kwa faida ya wengi hapa.nimeuliza swali hili nikijua wapo watu hapa wana updates kutoka huko maana labda wanafanya kazi huko,wanamashangaz,majiran zao n.k
     
Loading...