Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

interview sekeretarit ya ajira na tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Benice, Oct 6, 2011.

  1. B

    Benice Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hv sekretarit ya ajira walishaita interview,walitangaza july na ndan yake Tanzania Parliamentary Commission ilikuwa moja wapo iliyotoa vacancy,,na tra je vp wameita?.nijulishen plz
     
  2. B

    Benice Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh ajira ni kaz
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi dili sana siku hizi.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nakushangaa wewe unaulizia intrview wenzako wanaingia tra bila interview.au unaweza kuitwa na una vigezo vyote na bado usiitwe.tra ni zaidi ya unavyo ijua.mia
     
Loading...