Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview Research assistant II at TPDC

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by K47, Dec 6, 2012.

  1. K

    K47 Member

    #1
    Dec 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari zenu,

    Naomba kujuzwa kuhusu hii post Research assistant II nimeitwa interview lakini sina details za kutosha.

    1. Naomba kujuzwa ngazi zao za mshahara katika hii post, nakumbuka waliandika ngazi ya TPDC-RS 2 ila sijajua ni shs ngapi
    2. Marupurupu yake yakoje???

    Ahsanteni sana
     
  2. T

    The State Member

    #2
    Dec 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I thought utauliza maswali ambayo yatakusaidia ushinde interview like JD za hiyo kazi n.k and not mishahara na marupurupu ambayo yako set already
     
  3. K

    K47 Member

    #3
    Dec 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua JD ziliainishwa vyema kwenye tangazo la kazi nikaona zinatosha kama nitazifanyia kazi kabla ya interview. Ninachotamani kukijua hapa ni mambo kama ya mshahara n.k kwani nataka kubadilisha kazi so nisije kupoteza gharama kusafiri kwenda kwenye interview halafu nikakuta napata kiasi kidogo kuliko nipatacho. Nadhani tukubaliane vyote ni muhimu lakini masilahi pia ni muhimu nasio mbaya kuulizia.. The State
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...