interview pccb

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by korino, Oct 22, 2013.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Km watatuita wote tulofanya application...otea interview itafanyikia wap
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,753
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    duce. mia
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwanja wa taifa
     
  4. MKILINDI

    MKILINDI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2013
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taifa...na itaingia kwny kitabu cha guiness kwa kuwa usaili utakaochukua muda mrefu kuliko yote duniani atleast miez mitatu
     
  5. k

    kelvinkipeta JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leaders
     
  6. korino

    korino JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahaaaa
     
  7. R

    RUDVANNESTROOY Senior Member

    #7
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanganyika Packers -na zitakua shift 10 maana shift ya kwanza itaanza saa 2:00 asubuhi na ya mwisho itakua saa 12:00 jioni.Kila shift watatumia saa moja kufanya paper. Itasahihishwa kwa mashine maalumu kutumia computer
     
  8. R

    RUDVANNESTROOY Senior Member

    #8
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tanganyika Packers -na zitakua shift 10 maana shift ya kwanza itaanza saa 2:00 asubuhi na ya mwisho itakua saa 12:00 jioni.Kila shift watatumia saa moja kufanya paper. Itasahihishwa kwa mashine maalumu kutumia computer
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,921
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    viwanja vya ccm mikoani
    1. dodoma-jamhuri
    2. arusha-sheik ameir abeid
    3. iringa -samora
    4. tabora-ali hasan mwinyi
    5. mtwara-nangwande sijaona studium
    6. mwanza-kirumba
    7. shinyanga -kambarage
    8. kagera-kaitaba
    mengineee endeleeni wenyewe.............
     
  10. m

    mkeyamasai JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2013
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    intervw watafanya dar kazi mikoani.
     
  11. mnengene

    mnengene JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2013
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Lazima usaili huu ufanyike uwanjani, manake kwa mfumo wa ajira wa taasisi hii pamoja na kuangalia professionalism, ukakamavu ni nyenzo na kigezo muhimu sana kupata ajira kwenye taasisi hii.
    Waombaji wote wajiandae vizuri kwa mazoezi ya physique (physical fitness) , kukimbizana lazima hata uwe na masters.
    Manake wote watakaofaulu usaili watatakiwa kupelekwa kwenye mafunzo (recruit corse) isiyopungua miezi 8 kabla ya kuajiriwa rasmi as the institution is paramilitary.
    Kwenye recruit course kuamka asubuhi ni saa 10 asubuhi na kulala ni saa 4 usiku kila siku, ratiba imekamilika watu wajiandae kwa hectics.

    Aidha taasisi imeshafunga kupokea maombi tokea tarehe 22/10 .Usiangaike kutuma kama ulikuwa haujatuma hadi tar 21/10.
    Waombaji wote wawe wavumilivu, mchakato ajira hizi unaweza chukua muda mrefu hususani kwenye zoezi la kuscrin vyeti vya wale ambao wataitwa kwenye usaili.
    Kama umetumia nakala ya vyeti vya kufoji, jiandae kujitetea mahakamani.
    Aidha mnaaswa kuepuka na matapeli wanaowadanganya kwamba wanaweza kukusaidia kupata ajira kwenye taasisi kwa njia ya mkato na hivyo wapewe fedha au bakshishi ya aina yeyote. Yeyeto atakayekutana na mtu wa namna hiyo amripoti kwa Mkurugenzi mkuu TAKUKURU +255 22 2150043-6,+255 22 2150047 au ofisi yeyote ya takukuru iliyo karibu.
    Taratibu za ajira kwenye hii Taasisi hazina upendeleo.
     
  12. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2013
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,584
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hawawezi ita watu wote lazima watakuwa na idadi yao fulani
     
  13. OMJ

    OMJ JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
  14. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,921
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    mimi nimetaja viwanja tu vya CCM sijaongelea mambo ya usahili wa pccb.usikurupuke mkuu
     
  15. V

    Vitanivita Murra Member

    #15
    Oct 23, 2013
    Joined: Jun 17, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona ccm kirumba ndo penyewe


    :A S-cry:
     
  16. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Dah!nimebana brake ghafla nilituma tayari shimo limeteama,nitarudi.
     
  17. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 919
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Intavyuu itafanyika Kambi ya jeshi lugalo Vitakaguliwa vyeti na mbio zitaanza kutoka lugalo mpaka kambi ya gongo la mboto. Atakaye chemka ndo atajidiskwalifai mwenyeweee.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2013
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,601
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    hahaha

    kitu kigamboni
     
  19. Aggape

    Aggape Member

    #19
    Nov 9, 2013
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafikiri itachukua kama muda gani hivi,ili watu waitwe kwenye usaili?
     
  20. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,205
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    kama ulienda ukanunua cheti cha darasa la saba wakati serikali ilishaviondoa kwa muda basi utakua umetoa rushwa ili upewe cheti nnjoo kijiwe tukae wote.Hili kuna jamaa alikua ananipa kwamba kuna interview zilifanywa bila kuelewa.
    watu wametengeneza vyeti wakati ilikua wapate barua toka kwa afisa elimu wa mkoa tayari ni kimeo.nimechoka
     
  21. r

    reginahope JF-Expert Member

    #21
    Nov 9, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kuna baadhi ya miaka vyeti vilitoka. km mwaka 2000
     
  22. m

    mashalo Member

    #22
    Nov 10, 2013
    Joined: Jul 20, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kuwa hawatachukua Graduates waliomaliza mwaka huu? Maana kuna watu tayari washavumisha kuwa watachukua tu graduates waliomaliza 2012 kurudi nyuma... Any assurance please...
     
  23. b

    bologna JF-Expert Member

    #23
    Nov 10, 2013
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Utajiitaje Graduate kabla ya Graduation mkuu. Huwezi ukawa shortlisted kwa kuambatanisha provision au statement of results. Bora buku lako la stemp ungenywea NOVIDA ya sh 1000.
     
  24. d

    diunal JF-Expert Member

    #24
    Nov 10, 2013
    Joined: May 12, 2013
    Messages: 493
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Usiishi kwa uvumi! Tafuta ukweli ili kujiridhisha.Lakini pia ukiangalia Tangazo la kazi, linakuhitaji mwombaji uwe na vyeti halisi.Sasa wew hata graduation bado, hivyo viambatanisho na CV yako itakaaje? Yaani kabla hata hujatunukiwa hiyo shahada unataka kuajiriwa wakati kuna maelfu ya wahitimu wako timamu...
     
  25. gamaweshi belo

    gamaweshi belo JF-Expert Member

    #25
    Nov 10, 2013
    Joined: Nov 25, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    uwanja wa taifa
     
  26. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #26
    Nov 10, 2013
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Ha ha haa!tujiajili tu
     
  27. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #27
    Nov 10, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 23,180
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 63
    Kumbe wengi mmeomba....?
     
  28. r

    reginahope JF-Expert Member

    #28
    Nov 10, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kwenye reliable physical address mmejazaje?
     
  29. M

    MoreFireNow New Member

    #29
    Nov 11, 2013
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaa..............'
     
  30. K

    KATATA JF-Expert Member

    #30
    Nov 11, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Sasa wewe graduate wa mwaka 2013, Transcript na Cheti umetoa wapi?
     

Share This Page