Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview panel

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ze Maza, Sep 23, 2011.

  1. Z

    Ze Maza Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh jaman panel watu 21,nafasi internal auditor na assistant auditor.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Wanakula posho hao interview ikiisha kila mtu ana bahasha
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kwan we ulitakaje?
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaa iyo ni presentation, inatakiwa uwe na presentation skills, lazima itakua kwenye hii serikali yetu, watu hawana kazi za kufanya, kama unaweza kupata watu 20 kwa wakati mmoja! kweli iyo onoraria imewaniwa.
     
Loading...