Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview National Audit Office

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Jul 26, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani si mnajua kesho ndio interview, anae fahamu jamaa maswali yao yanakuaje atusaidie tujikomboe katika hili si mnajua mtaani pagumu ndugu zangu nawasilisha.
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaijua ISA..ifrs ..financial reporting.value 4 money .auditor report.audit plan,kama huyajayasoma pole. KATAFUTE MAPEMA VIMEMO VYA GODFADHER.
     
  3. l

    loiboki New Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzetu yupo seriaz na maisha anahitaji msaada we unamjibu kwa mbwembwe. we mwambie tu kuwa audit plan inakuwa na stages unaanzia kwenye audit program tl follow up or zaidi. co mzuka
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    we loiboki mbona kamwambia ukweli we certificate nini?
     
  5. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nashukuru ndugu zangu naendelea kupokea michango yenu
     
  6. spike

    spike Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani hivi audit plan inakuaje? Na audit program
     
  7. S

    Sharp lady Senior Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wadau mnaojua halahala tusaidiane ila kama hujui ni bora kukaa kimya kuliko kudanganya wenzako.
     
  8. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapana atakuwa naboce au higher government .
     
  9. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimempa point za kusoma'kwani Nbaa ndio wameombwa kutunga paper.Nina mdau kanipa point hizo toka Mhasibu House.ukifaulu unaenda oral kisha computer .
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ngoja nihakikishe ntarudi na jibu
     
  11. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    soma vizuri advertisement ya kwenye gazeti kuna swali hapo litaulizwa kama ifuatavyo!as you selected in a post of .....what is your duties and responsibilities?
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    soma vizuri advertisement ya kwenye gazeti kuna swali hapo litaulizwa kama ifuatavyo!as you selected in a post of .....what is your duties and responsibilities?
     
  13. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    mmh wabongo kwa madesa..,nenda kwenye interview wakakupime uwezo wako tumechoka na wataalamu wa kukariri wametuletea hasara kubwa sana ndo hao hao wanaopitisha bahasha ili mambo yao yakae sawa....
    Ona maisha yetu waTZ yalivyo magumu utadhani hatuna wataalamu..,wachumi kibao wanamaliza vyuo vikuu kila mwaka ila kwasababu wanakariri huko vyuoni na kwenye interview wanaomba msaada kama wewe hata wakienda ofisini hawana jipya elimu yao inabaki kwenye vyeti.
    Tena naomba hao jamaa kwenye interview wachukue wataalamu wazuri na wenye uzalendo..
     
  14. G

    Gurti JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nenda internet then google, common interview questions.
    Swali la 1. Tell us a bit about yourself. Eleza story yako ambayo inauhusiano na kazi unayoomba si lazima ueleze kila kitu. Labda shuleni ulikuwa ktk cluba ya hesabu, au kamati ya maadili nk. Chuoni?
    2 Untategemea kuwa wapi miaka 5 ijayo?
    3 Kwanini unataka kufanya kazi na sisi? Eleza kama ni fani uliyosomea au unaipenda nk.
     
  15. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hivi kama unaanza kuogopa interview mpaka unahitaji msaada watu wakupe nondo...,miaka yako mitatu ya chuo ulikuwa unafanya nini.? Utaweza kumkagua Jairo wewe? Utaona kitu kweli.
    Aaaa jamani tutafika kweli.......?
     
  16. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unayosema ni kweli but kuuliza jinsi maswali ynavokuwa sio vibaya sababu kuna wengine hata interview hatujawahi kuingia kuna watu wana uelewa kuhusu hayo mambo kitu kingine uzalendo unatoka moyoni elimu inatoka kwenye ubongo, kuna wasomi wangapi hawjakalili na wametupeleka hapa tulipo ,tatizo hapa sio kukalili bali ni kuchanganya siasa na kazi kama umesoma hauwezi kuelewa bila kukalili ,hoja yako haina msingi mfano unafahamu lugha ya kichina hauwezi kuelewa bila kukalili unalifahamu hilo

    ongea kitu kwa kufanya uchunguzi hivi unajua kuna wakati daktari anabidi akalili kabla ya kuelewa neno na baadhi ni madaktari bingwa na wanakili hilo
     
  17. spike

    spike Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    c kwakua we uko kazini, na c ajabu uliwekwa tu kwenye kazi
     
  18. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45

    Kama kawaida yetu waTZ hatupendi kuambiwa ukweli..,tunapenda kusikia yale mambo yanayotufurahisha tu..Mabadiliko yanatakiwa yaanzie kwako.....Interview ni njia pekee ya kumpima mtu uwezo aliokuwa nao..,sasa anahitaji apewe maswali....Kheee na wewe unajitahidi kubuni maswali ya kumpa mwenzio...Makubwa....!
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwanza muombe mungu akujalie confidence from there si unayo elimu utajibu kutokana nataaluma yako sio paper interview wanataka tu mjuane muongelee machache kwa nini unataka iyo kazi sasa utashindwa jamani jiamini kwanza -introduction yako iwe na mvuto
    -skills zako na experience waeleze vizuri
    -matarajio yako mshahara labda
    availability
    jitahidi kuconvice iyo panel dogo usijali
     
  20. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45


    Mmmh pole sana...sasa kama hii lugha ya taifa inakupa tabu na usahili utakuwa kwa kingereza nina mashaka na wewe..
    Nilitegemea mifano yako kwenye maandishi iegemee zaidi kwenye fani yako lakini umeenda kwenye lugha ya kichina....duh...
    Kwahiyo unamaanisha ili uielewe balance sheet hatua ya kwanza ni kuikariri balance sheet halafu utaelewa baadae..,mayb kazini..
    Hukufanya practical field..,? ulijifunza nini kule..?
     
Loading...