Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview Mwalimu Nyerere Memorial Academy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kikomelo, Aug 28, 2012.

  1. K

    Kikomelo Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Leo nimeudhuria written interview pale MNMA, na nimeona pepa lao kama lilikuwa fair ivi. Na kilichonifurahisha ni kuwa utumishi wamebadilika bwana! Kabla hatujaondoka tumeambiwa kuwa kuanzia sa tisa tutembelee web yao kuona matokeo! Naona malalamiko ya wadau yamefanyiwa kazi. Matokeo kwenye web!! hiyo ni hatua kubwa kwa kweli, nawapongeza sana!
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    izo post za lini mkuu??
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    i wish best of luck mkuu
     
Loading...