Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview: Mch. Mtikila na Njogopa wa Clouds FM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Sep 11, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ni noma wazee, kafanya interview moja bomba sana,ni sawa na ile aliyoifanya DK SLAA wiki mbili zilizopita na george kanuti njogopa wa claus ingawa sikuwahi kuirekodi lakini ya huyu mchungaji nishairekodi na nitaiweka hapa very soon kwani nina pirika kidogo na haka kasikukuu hapa nyumbani.......stay tuned
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We are dying to get it!
    Yaani bora ungeleta hii mada baada ya kuwa umemalizana na kupokea zawadi za sikuku!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu nimesikiliza, nadhani its the best interview tangu kampeni zianze... the guy is really mwanamapinduzi, nikiipata ntanunua hata kwa 50,000 ameanika mambo kwa ufasaha zaidi
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo mchungaji kasema nini jamani?? Tuambieni basi!
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sizinga weka mambo haradharani mkuu tuone kama ni pumba ua mchele, ila mzee namwaminia sana sitegemei pumba.
     
  6. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mtikira, wakati mwingine huwa anajikanganya, lakini ni mwanamapinduzi mzuri, na mara nyingi napenda kumsikiliza ... tafadhali tuwekee hapa hiyo interview yake tumsikilize.
     
  7. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ................wekaa bwanaaa
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sizingaaaaaaaaaaaaaa..........
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unapenda rusha roho za watu si uwekeeeeeeeeeeeee
     
  10. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli nimesikiliza ile interview na Nimefurahi sana, Mr. Njogopa hiyo redio unayofanya kazi kwa sasa haikufahi uko next level find the means to move. au wakupe kile kipindi cha Jahazi na yule mropokaji EF aende likizo ya Kudmu.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Three hours Have elapsed!
     
  12. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ......................Mzee Sinziga BADO PILIKA PILIKA HAZIJAISHAA?? tunangojaaa Au wenzangu mmeshapata hiyo nakala ya Interview??
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hivi mnaotaka hiyo inteview mpatiwe kama ni haki yenu mnafikiri huyo mtu atawaletea vipi na kwa gharama ya nani?
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ngoja tumuone njogopa
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kibongo bongo mambo ya haki miliki hayazingatiwi.
    Mwache aimwage hapa hadharani.
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu tumeahidiwa. Am sorry ahadi za kikwete 2005 hatukudai. But huyu jamaa kwasababu ametuahidi tuna haki ya kumdai.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mwombe radhi muumba aliekuleta dunian kabla atujakusamahe dhambi zingine ata tukikusamehe kama ujasemehea na aliekuleta ukumu iko pale pale
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Oya wazee samahanini sana kwa kuchelewa kuiweka,ila nishamaliza pilikapilka hapa so nai-upload sasa,very soon mutaipata.........
     
  19. i

    igoji Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIZIGA sisi tulio ughaibuni tuna hamu ya kuisikiliza hata kama imepita one wk, tuwekeeeeeeee!!!!!!! Mtikila huwa namkubali siku mojamoja hasa akili zake zikiwa zimetulia, akiwa offline huwa ananiudhi sana: Upload aiseeeeeeee;
     
  20. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tangu jana hadi leo, iko wapi sasa ndugu yangu? Au lilikuwa ni changa la macho?
     
Loading...