Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview leenergy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zheneba, Nov 5, 2011.

  1. Zheneba

    Zheneba Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jaman wana jf nadhan mliona hii kampuni ilitangaza kazi nyng kama marketing officcer (30) na regional agent(4 ) ilikuwa sept, j3 iliyopita wakanipigia simu njoo j5 Ppf tower 4th floor nikadhani ni interview kumbe nimfano wa DECI unatoa 100$ kama membershp fees afu ukileta mwenzako unakuwa unapata asilimia kadhaa jaman tuwe carefully na haya makampuni tutaenda kuibiwa.
     
  2. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hehehe hiyo deci mzazi, kazi unalipia hela? Khaaaaa
     
  3. Zheneba

    Zheneba Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Yan eti ukileta mteja unapewa some percent wez kama nin?
     
  4. I

    Isaack Binya Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah ni wahuni kwel,nami nilienda,yaan kuwapata wa2 kwenda kwa deci yao wanatangaza kama kaz vle,mnapgwa semina pale mkitoka mnapewa sabun zao za kichina!
     
  5. g

    gizalucky Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    deci ndo zinarudi kimtindo wa jobs vacancies...vipi na hawa jamaa wanaitwa QUESTNET wamenitumia sms mara kibao sio walewale pia??jamani wanajamii tufahamishane kuhusu Quest net
     
Loading...