Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview kwa walioomba kazi sekretariat ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bakuza, May 8, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Majina ya walioitwa kwa ajiri ya interview kwa fani mbalimbali yamechapishwa katika gazeti la daily news la leo
    kwa wale walioomba litafteni gazeti hilo
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    okay!!!!!!!!!!!!
     
Loading...