Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview: Koti jeusi la kodrai na suruwali ya kadeti nyeupe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Nyamtala Kyono, Nov 17, 2011.

  1. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau huwa nikivaa hayo mavazi huwa natoka chicha sana, je naweza kwenda kwenye interview nikiwa nimevaa hivyo?
    asanteni. na je shati ya draft naweza kuvaa kwenye interview?

    ideally ni mavazi yapi mazuri ya kuvaa kwa interview

    asante
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    hauna suti?....au shati na suruali ambazo utakuwa smart zaidi ya hizo kadeti na kodrai...?
    ninavyoamini kufaulu interview ni pamoja na utanashati......
    But vyovyote unavyoona wewe.....ni sawa....
     
  3. n

    namnyak Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usivae hivyo kama huwa ukivaa unapendeza basi kwa interview unatakiw uvae suruar na shati linalokupendez
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    mi nilipiga shati la minazi minazi na suruali ya timberland, kazi nikapata.
     
  5. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daaaaah yani nimejikuta nacheka mwenyewe hakyanani...umenikumbusha mbali sana niliwah kuwa na shati hilo lilikuwa limeandikwa HAWAII,lakini kwenda nalo usailini duuuu?!!!
     
  6. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya preta nipe uzoefu wako basi
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Inategeana unafanya interview na aina ya kazi unayoomba. Kama ni katika Utumishi wa Umma, ni vizuri kama utavaa suruali ya kitambaa na shati, hata kama huna suti funga tai. Hata kama shati ni la draft halina shida ilmradi usichanganye rangi na hiyo surauli. Aidha, mavazi yanategemeana na matukio, hata uanapotoka kwenda club unavaa nguo zinazokutoa chicha lakini sio nzuri kwenye interview.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oh,tai lazima?
     
  9. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    i have an experience on this: sikushauri uvae suti unless ni post ya juu kidogo au management level au lawyer....pia kama ni kachumbari kama ulivyotaja sikushauri

    vaa shati la LIGHT BLUE na tai ya BLUU iliyokoa..au shati light blue na tai nyekundu..is the best combination ever for jobinterviews..inakufanya uonekane upo live and smart....vaa suruali inayokukaa vyema kiononi...na usivae suruali pana sana..iwe stylish kdigo but not complicated au isiwe modo.

    vaa viatu vyeusi na epuka kuvaa nguo kubwa saaana vaa nguo inayokukaa fresh kwenue m,wili ..uwe comfortable..ila plz againzisiwe modo...

    remember to smile kiaina sio kufoji..na kitu kama haujui usijilazimishe...

    usiwe siriaz sana....japo on th eway ujiachie kidogo..na take control of th einterview..be confident!!

    research on the organisation,,ujue wanafanya isues gani;prepare swali la kuwauliza....

    wakikuuliza what is ur weakness waambie 'i work too much'...watacheka mpaka basi

    my friend I HAVE NEVER FAILED A JOBINTERVIEW...NA NIPO KWENYE KAZI YANGU YA 3 TANGU NIMEMAMALIZA CHUO.

    ALL TH BEST
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    utanashati ni moja ya vigezo muhimu,ila kama ukivaa hivyo utakuwa comfortable na kutengeneza confidence ya ukweli,bila shaka kazi utapata.unaweza ukavaa suti,ukaanza kujishtukia mpaka ukose kazi,follow ur own lead mkuu,personality yako ndo itakusaidia
     
  11. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuu mkuuu hz nondo zako zimenisaidia sana sana,ubarikiwe na kazi yako ya nne sawabho iwe ya UN
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Utakuwa na hatari ya kupigwa chini.
     
  13. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea na kazi unayoenda kufanyiwa interview.
    Kama ni Tour Guide, IT, Construction, Mining na the likes, basi haina noma.
    Lakini kama ni Accountant, Banking, Administration, Sales na the likes, then usipige mapigo hayo.
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani interview ni viwalo? Kwa mtazamo wangu kuwa smart siyo lazima uvae suit au tie!

    Kwani ukivaa suruali yako safi na shati ya batiki ya Kiafrika na mambo ukawa unayaweza katika interview utanyimwa kazi?

    Yuache kasumba za kipuuzi! Umepanda daladala kwenda interview Dusemba Rar suit si tanuru?

    Tuna mavazi yetu mazuri na nadhifu yakufaa sehemu zote! Tuyapebde na tuyatumie!
     
  15. J

    JUMONG Senior Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ulipata naamini ulikuwa na memo au kulikuwa hamna ushindani!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue si utaulizwa kama CCM imeshaanza kampeni,,,,?

     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa mapigo hayo! Itakuwa vigumu kupata Kazi..Vaa suruali, shati, tai fresh kabisa.
     
  18. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ukivaa viatu vyeusi, suruali nyeusi na shati yenye rangi mchanganyiko na siyo crazy colour mbona shwari tuu
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah!!kumbe kuna ishu za mavazi tena,itakuaje sisi tulozoea kupga majeans?
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mchongo wa kupromoti fiesta...
     
Loading...