Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview chuo IFM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndechumia, Aug 23, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu eti zile nafasi za ajira chuo cha IFM zilizotangazwa na tume ya ajira mwez may mwaka huu wameutwa kwenye intview wk ijayo tar 30?

    Nimepata taarifa kutoka katika chanzo ambacho sio cha kuaminika kivile,
    kama kuna ukweli naomba kujulishwa waungwana.
     
  2. Dafo

    Dafo Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Yap mkuu wameita kwa uhakika kama upo kwenye list tembelea website ya utumishi kuna majinia kule.Nadhani posts zilikuwa 4 ila wameita watu kama 268 hivi.kila la heri mkuu
     
  3. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmhhhhhhhh........
    Hapo anaweza asiende mtu ati...
     
Loading...