Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview british high commission(bhc)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Natafuta kazi, Jul 22, 2012.

  1. N

    Natafuta kazi Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu,

    naombeni msaada. nimeitwa kwenye interview BHC wamesema itakua ni written na pia discussion ya roles za hiyo kazi. naombeni mnipe angalau mwanga kuwa huwa inakuaje. plz plz nifumbueni macho wakuu. i ril need that job.

    thank you.
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Sasa hujasema hata kazi yenyewe tukusaidieje sasa? funguka then wadau watupie vyombo hapo...
     
  3. N

    Natafuta kazi Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu, ni chancery support officer
     
  4. N

    Natafuta kazi Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada plz?
     
  5. m

    musungu Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani toeni msaada hata mimi wameniita
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    So far ninavyojua kazi za Chancery Support officer zinachezea hapa. . . planning and organising diplomatic events, coordinating travel logistics, setting up meetings; maintaining contact databases, taking minutes of meetings and drafting standard letters,
    Maswali yatakuwa kwenye competence ya mtu kwenye hizo kazi. Uwezo wa kujiamini na good communication skills because hii ni kazi ambayo utakua unakutana na diplomats wakubwa kwenye vikao na unatakiwa ujue sawia wanachosema na kunote down.. .
    Planning skills is another important skill you should have. . .
    Nyingine ni uwezo wa kuwa smart, presentable, suti zikukae. . .kama huna mwili nenda gym ukipata kazi hii. . .thats all I know. . .kama umeipenda gonga like.
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hujasem a kazi yenyewe unahitaji ushauri alafu acha uvivu google inatusaidia sana soma kwa bidii usikose kazi
     
  8. m

    musungu Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimegonga oh her behalf naona kachanganyikiwa
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang wameku2mia feedback kwa njia gani email au cmu? Halafu interview lini?
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Walikuwa kwamba ni formal au informal interview??
     
  12. N

    Natafuta kazi Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    walituma email mkuu. Interview ilikuwa jana saa tano.
     
  13. N

    Natafuta kazi Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa ni formal mkuu.
     
  14. N

    Natafuta kazi Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good guys,nawashukuru sana kwa mchango wenu.
     
  15. P

    Papizo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mkuu wangu, na vipi umefikia wapi na imeendaje??
     
  16. N

    Natafuta kazi Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu samahani nilipotea kidogo. nilifanya intavyuu, then wakanitumia email kuwa sijafanikiwa. leo wamenigia simu tu na kuuliza kwa sasa ninafanya wapi kazi basi. sasa hapa nimechanganyikiwa sielewi wanataka nn tana.. aah kichwa inauma.
     
Loading...