Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ACB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ansy, Sep 2, 2012.

  1. a

    ansy New Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nilikua nauliza kama kuna mtu yeyote ana updates za watu kuitwa kwenye interview AKIBA COMMERCIAL BANK
     
  2. m

    mmjunior Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona watu tayari wapo kazini we unasubiri interview. Kalagabao
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wewe unatoka Moshi?
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    interview imefanyika jana pale ubungo plaza! na waliwapigia watu simu ijumaa jioni kuwa j1 waende kwenye interview ubungo plaza branch, na imefanyika pale! tena walikuwa na post za ziada za loan officer, kwani wewe hukupigiwa simu? ijumaa au.
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    acha uongo! jana ndo wamewafanyia watu interview mchana ubungo plaza
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hivi hawa jamaa wanalipa sh ngapi kwa mabank teller na maloan officer wao, mana mimi niliwaambia mil1 waliponiuliza wakabaki wanacheka tuu jamani.
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mkuu hawa jamaa wanauchaga nini, mana hata board of directors na management team naona wamejimwaga wao sana,jaribu kufungua web yao afu angalia utaona! wakikuonea huruma sana labda uwe umetokeatokea tanga ivi watakufikiria hapo.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Wanataka wachapa kazi!! Kazi za benki si lelemama!!
     
  9. c

    christmas JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mkuu si ungekua nao intouch?
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    sasa wachaga wachapa kazi au wezi! hahaha, kazi tembo malipo sisiminzi bana! hapa tu ndo bank wanaponichosha mkuu
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake; wanachaguana wao kwao hawana hata aibu!!
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ile bank yao inalipa fresh au? mana kama hizo nafasi za bank teller wamezisifiia na kudai watatoa wage nono na packages nyingine! au ndo danganya toto
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Fanya sensa ya waajiriwa wengi wa benki anzia BOT hadi commercial banks and non-banks au niseme financial institutions zote (bank and non-banks) wachaga ni waajiriwa wakubwa? Waliowaajiri hawakujua kama ni wezi? Mafuru na deal zake ambazo NBC imepata hasara ya bil 26 naye ni mchaga? Tumia data sahihi? Je wezi wa EPA wachagga ni wangapi? na ile DEEP Greedn, Kagoda na mengine mengi, wachaga wako wangapi pale? Ni vema uwe unatumia evidence based research. Ila tu ni msemo kuwa wachagga ni wezi kwa kuwa walionekana wana maendeleo tangu awali!!! Ni watafutaji sana, hata akiajiriwa na mshahara mil. 10 but ni lazima na ujasiriamali na biashara hata ka bar tu!!!

    Nilisoma zamani sana shule za moshi (enzi hizo zinawika secondary za seriali kule kina Old Moshi, Lyamungo, etc) na niliona kabisa maendeleo yao ni tofauti na nilipotoka maana hata maji ya bomba na shule nzuri ambazo zina madawati (no kukaa chini). Nilirudi huko kikazi miaka mitatu iliyopita na kila nyumba hadi kule vijijiji ndani kuna umeme, maji na barabara!!!! Shule kila kilometa moja na zote zina waalimu na madawati!!! Sasa hawa ni wezi au ni model? Niliapa kuwa ni lazima nifanye kama wachagga na kwa kuwa kijijini kwetu hakuna maji wala umeme na sijui ni karne ipi vitafika basi nililazimika kuhamisha wazazi wangu miaka 15 iliyopita wakaishi maisha ya mahitaji muhimu kwa kuwatafutia eneo lao kabisa!!! Ndiyo njia peekee ya kuwaenzi!! Miaka 50 na number hakuna huduma za jamii. Wachagga wana vyama vyao vya kukarabati vijiji vyao na kila wakati wanafanya mikutano mijini. I appreciate chaggas!!! Bora uige mazuri ya maendeleo kuliko kuponda na kuwaita wezi, wanajituma.
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wanajituma lakini na wizi juu tena kwa sana, wanajituma kwa wizi.
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Pole sana!!!!!!! Toa evidence maana tunajua wezi wakubwa wa nchi hii ni mafisadi na wako katika Chama Cha Mauji Tanzania!!! Wezi wengine ni vibaka tu, makambare na mapapa si mnao nyie? Mbona katika hao hakuna wachagga? Nipe facts!!!
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
     
  18. m

    markj JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
     
  19. B

    Baby shangazi Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi wamenipgia jana jion niende kwenye interview kesho ubungo plaza, niko safarini kuelekea huko maana nilikua madongo kuinama huko sumbawanga!
     
  20. m

    markj JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kwaiyo wewe unafanya interview j5 au? simu umepigiwa j3 au? mana post yako muda wake hauendi sawa la computer yangu basi nakuwa ngumu kugundua
     
Loading...