Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internship

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by spike, Jul 7, 2011.

  1. spike

    spike Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau habari zenu, nimemaliza SAUT Advanced diploma ya accountancy natafuta internship, hata bila malipo nitajitolea tu. Nipo dar, Please wadau tusaidiane
     
  2. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ata kwa wewe kuilipa kampuni hupati kizembe,,,, uasibu kuna kubebana
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    unaweza kuja kufanya kazi
    makete?
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukisema Makete sijui kama atakubali. Watanzania wengi wanajifanya wamezaliwa Dar na Arusha. Wachache Mwanza, Morogoro na labda Mbeya. Hawaendi kufanya kazi kokote zaidi ya 'huko kwao'.
     
  5. spike

    spike Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Naweza mkuu, tena kwa moyo wote.
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni field? napata shida kidogo kutambua kama kuna tofauti kati ya intern na field. kama field nitafute namba 0713-357542
     
  7. K

    Konunu Kokojako Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, msihukumu watu kirahisi.
    Kutoka kwao kwenda kujitolea mkoa mwingine ni Ngumu ila kwa ajira watu wanaenda!
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siamini sana katika hili, ni dhana tu.
    Jinsi ajira zilivyo ngumu watu hawana hizo
    Nimezaliwa Dar na elimu yangu yote nimepata Dar.
    Kazi ya Kwanza nilifanya Ngara, then Arusha, Nachingwea na sasa Angalau nipo katika jiji lingine nimepapenda sana kikazi lakini sio Dar!
    Na huko kote nimekutana na wengi wanaotoka Dar, na Dodoma na Kilimanjaro, wanaotoka Mbeya na Mwanza ni wachache na mingine
     
  9. spike

    spike Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ingekua nalipwa sawa, najua kabisa nitakua nauhakika wa kula na sehemu ya kulala. Lakini itanicost sana ndio maana naomba hapa hapa mjini kama gharama iwe nauli tu.
     
Loading...