Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sop sop, May 26, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naombeni ushauri wenu tafadhali....
    ninataka kufungua internet cafe je? ni vitu gani vya muhimu vinavyohitajika niwe navyo ili angalau niweze kuanza...!!!!
     
  2. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mtaji/pesa/money
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sina maana hiyo,kitu ninachokihitaji nijulishwe vifaa ambavyo vinatumika katika internet cafe.
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mahitaji:
    1. Kompyuta nyingi (zaidi ya mbili)
    2. Umeme
    3. Chumba
    4. Meza na viti
    5. Mfanyakazi
    6. Kufuli kubwa la solex
    7. Internet
    8. Printer 1
    9. Hub
    10. Cables
    11. UPS kadhaa
     
  5. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    inategemea una mpango wa kuingiza computer ngapi kazini,kama una computer chache na una mpango wa kuweka huduma kwa watu wengi,nakushauri utumie thin client,hapo utahitaji CPU moja na screen,mouse,na keyboards kadhaa,unaweza ukatumia computer hiyo moja kutoa access kwa watu hadi kumi,kwa maelezo zaidi kuhusu thin client,google kwanza uone faida zake,then niPM kama utahitaji huduma hiyo.for a start,hakikisha hapo unapoweka kuna market,pia uwe umepata location nzuri,na utumie vifaa vinavyotumia umeme mdogo kama flat screens etc,pia unapochagua ISP,hakikkisha unachagua kampuni ya uhakika ili kupata bandwith yenye ubora,pendelea kutumia the latest technology.kila la kheri mkuu.
     
  6. c

    charle Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hata mimi nimepata jipya hapa
     
  7. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zerooo....!
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Braza hili ni somo ulilolitoa bila ya tuition fees.... Thank you!
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hapo namba6 umenichekesha sana
     
  10. B

    Brother Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza, ukiwa na Lile dishi ambayo naona mengi yapo kwa cafe kubwa utapata internet free? Alfu yanauzwa sh. Ngapi?
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    wanalipia
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Ila wireless (hayo madishi) zinakua cheap kuliko hii mitandao jaribu kuuliza kwa eneo lako maana eneo langu ni dola 60 kwa mwezi
     
  13. realpatriot

    realpatriot Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    kabla hujaamua naomba nikushauri jambo sina maana ya kukurudisha nyuma na maamuzi yako lakini bizna hiyo cku hz inazngua unless uwe na location nzuri nna watu wangu wa karibu 2 wamefunga hiyo bizna so fanya research ya kutosha
     
Loading...