Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet ya vodacom (30 bomba)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Firefox, Jun 25, 2011.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    WAKUU MAJUZI HAPA TULIISIFIA SANA INTERNET YA VODACOM YA 30 BOMBA COZ SPEED YAKE ILIKUWA NA KASI SIO KIDOGO KIASI KWAMBA NILIDOWNLOAD ZAIDI YA 100GB NDANI YA MWEZI MMOJA.

    (http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/139721-voda-internet-bomba30-ni-nomaaaaaaaaaaa.html)

    SASA GHAFLA SIKU KADHAA ZILIZOPITA ILE SPEED WALIIKATA KABISA IKAWA HATA KUFUNGUA JAMIIFORUMS AU GOOGLE NI KUWAIT FOR SOME SECONDS.

    WAKUU WENGINE MLOKUWA MNAITUMIA NANYI IMEKUWA HIVYO HIVYO AU NI MIMI TU??

    NAOMBENI MNIJUZE.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mgema ukimsifia..........
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaonekana mkuundo uliifunga kwa mara ya kwanza iliwaweze kukukvuta pole sana njoo airtel na tigo(ila hii uwe na hela kidogo maana ni noma)
     
  4. K

    Kafuta Senior Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo kudownload co nzur sana.wkt mwingne unabeba na virus mkuu..mbona mm iko poa sana..ful kujiachia.
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gharama yao kubwa hama.
     
  6. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Aiseeeee!!! Mie nipo mbioni kuikimbia maana hata jamii forum siwezi kuitembelea kama nilivyozoea!!! Iko slow sana kiasi kwamba inakera kwa kweli, niliwahi waulizia wakasema watarekebisha lkn miezi inakata sasa na hakuna changes zozote!! Ila nawakumbusha kitu kimoja, mteja akiondoka kumrudisha ni kazi kweli kweli walinde wateja wao!!!

    Nahitaji moderm ya airtel ila hazipatikani zinasumbua kweli la sivyo long time ningeshalikimbia chama la voda lishachoka sasa!!!


     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama unayo ya Voda kwa nini usiichakachue ukatumia line zote?
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani depends with location mimi nilikuwa nina Zantel nikawapiga chini walivyoleta utani wa kunilazimisha nitumie voice calls (5,000/= kwa wiki) sasa natumie Bomba 7 Voda sio fast kama Zantel au Airtel lakini siku zinakwenda na ninaweza hata nikaangalia streaming videos na download za hapa na pale... Lakini cha kufanya labda chakachua modem ya voda uweze kutumia Airtel as well
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unafanyaje? mimi nina zantel modem ya huawei
     
  10. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sasatel nilikuwa nanunua bundle ya 1.5 gb per week natumia wk nzima na chenji inabaki nashangaa siku hizi 1.5 gb hata siku 3 haziishi!
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Zantel huwezi kuichakachua.., ni Tigo; Voda na Airtel
     
  12. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @firefox najuta kuwasifia cku ile,ni sawa kabisa cpid imepungua yan acha 2,bomba 30 yngu imeisha juz hata sijigus!
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibuni tiGO, Speed 2.8Mbps, hakuna longo longo.....
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Cost zake vipi na je ipo poa sababu ikiwa kama mtandao wao wa simu sometimes sina hata hamu...
     
  15. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tigo ni shida tupuu kwenye simu.Kudownload mb 1.5 inachukua hata dk 27.
    Nimeweka voda jana sikuamini:mb 1.5 imeangushwa chini ya dakika moja.Tena sasa hivi ile bundle ya siku 1 unakaa nayo 2 days?!tigo bye,byee.
    Sijui kwa modem spidi ikoje lakini nataka kununua ya voda.
     
  16. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilijua nipo peke yangu kumbe wengi niliunganisha bomba 7 ya week yaani utalia hamna kitu longolongo nimeamua kuipiga chini kama kuna mtu anataka kujiunga na voda bomba acha kabisa utajuta natafuta provider mwenye package ya unlimited ambayo nafuu naweza kustream
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    itabidi nikanunue ya voda, kisha nirudi jukwaani nichakachukue
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    kuna airtel wiki 10,000 wapata 3gb sio mbaya. Ila mimi natumia dap (download accelerator) nagonga hadi 140 downloading speed. Tafuta ip adress ambayo ni unique na port utakua fastaaaa
     
  19. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    nafkiri upo eneo ambalo voda wana 3g na tigo still wapo gprs, uspime 3g ya tigo waeza kuzimia
     
  20. K

    KANGALA Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hebu tuambie tunawezaje kuchakachua hii ya voda tulionayo maana ni balaa tupu
     
Loading...