Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet ya bure!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by cheeter, Sep 10, 2011.

  1. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wapendwa!! Embu tuwe serious kidogo hapa... hatuwezi kupata namna ya kupata free internet...i have been reading, n still reading on how to get a free access to internet...Nigeria, South Africa, Kenya watu wana bofya bofya buure, sisi tu
    India per month unlimited internet with a fast speed unachajiwa dola 2 tu...sasa Tz, kutokana na gharama bado ipo juu....Kuna mtu anaweza akatupa namna ya kuchakachua...Modem tumeweza, net ssa??
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ningumu kweli mkuu!
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na hata tukifanikiwa hyo loophole tutakayopata itafungwa mda c mrefu na ISP tutakaefanikiwa kumhack coz tutakua tushawambia jinc 2livowahack,na wao wanaingia humu humu!
     
  4. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Poa wadau majibu yenu ni mazuri...nipo kwenye uchunguzi nikipata nitaiodondosha humu..
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani watz wenzangu mbona ufisadi tunaupenda hivi? Huu uchakachuaji n ufisadi wa aina yake. Tupinge ufisadi kwa vitendo jamani.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    there is no lunch for free..................huh
     
  7. G

    Ginner JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Jibu sahihi ni sijui...sio mnajifanya watu wa haki humu ndani.....mtu mwenye ujuzi atujuze..hii itawapa challenge kuhusu zecurity zao....ndomaana ikaitwa technlgia...na stak mnijibu
     
  8. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mbona hamuulizi jinsi ya kuchakachua bei ya sukari tununue kwa sh. 500 kilo?
     
  9. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi naweza kuchakachua modem zote na kuwa multpurpose!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ya ufisadi kwa tz ngum sana
     
  11. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tuweni serious waadau.... SUKARI na Technolojia wapi na wapi?? Hili jambo linawezekana kama unaona haliwezekani ni kwako..... nalifanyia mchakato nimesema so wewe subiri nikutafunie....
     
  12. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mwenye tatizo la trial softwares kama IDM n.k anyooshe hapa maelezo....
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    nimewahi sikia kuna kitu kinaitwa independent isp

    sijui ni kitu gani
    but kinatumika mno duniani

    ma spy wanatumia
    watu wenye kusafiri mbaali sana
    majangwani hivi,kwenye space,baharini...n.k
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,380
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Niliwa kutumia internet bure takribani one year kwenye cm Celtel by 2007 ila cku niliyobadirisha line na settings issue iligoma mpaka leo cjafanikiwa tena ila nifanikiwa tena u gn get it.
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,023
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    waungwana lets talk technogology kama si hackers unafkiri watu wangeingia zama za ajax na php?? Si watu wangetumia html tu? Kama mtandao una udhaifu tumia huo udhaifu dhen wataimprove. Si vizuri jukwaa la technology tutalk siasa humu sjui sukari sjui nini

    mwanzisha thread eehh net zabure zipo but watu wanaogopa kumwaga hadharani maana wanaogopa. Atleast kuna watu mewaona wameandika ya zantel.
     
  16. cheeter

    cheeter JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    "in every strong security there is weakness behind it" Mbele Pamoja na security yao kua strong ila still wa2 wana penetrate tu...Mdau ulivyosema kuwa kuna watu humu wanajua sema wanaogopa kudondosha sawasawa ujakosea...
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wapo siyo mbaya waka pm wa2 kwa siri ıtakuwa nı vzurı sana.
     
  18. vunjo

    vunjo Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Htata mimi kama kutakuwa na mtawatupia watu hata me mni pm
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sawa mkuu!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nilibweda tigo miezi 6, siku nikajifanya mjuaji kubadili sijui vitu gani, ikala kwangu hadi najuta sasa
     
Loading...