Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

internet ya bure

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Al shabab, May 22, 2011.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kaujanja kanatumika ktk mtandao mfano una laini yako ya tigo au airtel,kuna jinsi unafanya then unapata internet bure muda wote miaka yote,kama hamjui hiyo siri,ni kwamba ipo!niliwahi muona jamaa wapatao wawili wenye laini tofauti wana enjoy maisha.je kuna anayejua kufanya hayo hapa jf?msaada pls!
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka siyo rahisi kama unavyo dhania wewe, na hata ukifanikiwa speed yake itakuwa siyo ya kuridhisha..... Ukweli ni kwamba hamna cha bure maana hata hicho cha bure unachokitaka nacho utakigharamikia hivyo jibu ni kwamba hakuna cha BURE! cha bure unachopata kwenye dunia hii ni hii hewa unayovuta bure pasipo kuigharamikia.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii issue hata mimi nimewahi kusikia,,LAkini cjapata kujua,Nilijua ni story tu!!i hope there is somebody who knows atupe elimu hiyo!!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi ni story tu mkuu... au mara nyingine unakuta kuna makosa yamefanyika kwenye mtandao husika watu wakawa wanapata net bila kikomo kama ilivyowai kutokea kwa voda, sasa watu wengine ikitokea hivyo wanadanganya wenzao wamechakachua kumbe kamba tu...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mimi ningependa kujua kuhusu independet wi fi.....

    ni internet ya bure inatumiwa na watu wanaoishi maeneo ya mbali sana,au kwenye meli

    au hata ma spy.....

    kuna anaejua zaidi anieleze????????????
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kuna msemo "bule aghari" achaneni na hiyo biashara sio issue
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi niliwahi kununua connection ya mwezi mmoja Airtel mwezi September mwaka jana na nikaendelea kutumia bila ku-renew mpaka mwezi wa April mwanzoni waliponistukia na kuisitisha,sasa mtu akipata zali kama hili anawaambia watu napata connection ya bure na sio kweli ni bahati tu.
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vya bure vipo sana usipozuia modem yako lazima tuingilie kwa wi-fi labda mtu awe amelock hapo ndio hupati.

    Ulaya hotspots zimejaa hadi ktk usafiri wa public

    Nitafurahi tukijua hakuna kisichowezekana duniani ktk technology ndio maana internet security softwares kubwa kutafutwa updates wasiingiliwe
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakuu nami nimevutiwa na hii ya wi-fi ndio niaje niaje wakuu ?na kulock modem ni vipi unafanya ?samahani kama nimetoka nje ya mada wakuu.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi nilikuwa natumia wi-fi ya UhuruOne/Selcom ya kulipia 40,000/- kwa mwezi ambayo haihitaji modem wala kifaa chochote,mwanzoni ilikuwa nzuri connection/speed lakini baada ya wateja kuwa wengi ikaanza kusumbua nikanunua modem ya Airtel.
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,998
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Msemo Mpya huo nini ? Sema Bure Sio ''Bule''
     
  12. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hayo ma-wifi ndo maujanja gani?
     
  13. i411

    i411 JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red siuende kwa hao jamaa wawili wakufundishe hako kasiri kao ulete hapa kama ni ukweli
     
  14. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wataalam wa Science wanasema 'To every Security System, there is a weakness in it'. Hata fingerprint security, facial recognition security zina weakness zake..kuna tutorial kwenye internet kuhusu sim clonning and hacking techniques sema ni risky sana kukamatwa na hivyo tumeshasajili line, haya mambo yapo naamini kuna wataalam wanaoweza...:mod::mod:
     
  15. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    but remember hiyo clonning ni kwamba unakuwa unampa bill yako mtu mwingine ambae hausiki.
     
  16. Bassanda

    Bassanda Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wireless internet system
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Mpumbavu wewe nenda kule kwenye jukwaa la lugha kama unajiona ni mahiri kwenye lugha, hapa tunachojari ni kwamba ujumbe umefika au lah!
     
  18. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Punguza hasira bro, sio vizuri kumuita mwenzio hivo mbona kukosolewa ni jambo la kawaida sana ukiwa hapa JF
     
  19. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo mkuu, ndio maana pia unaezakamatwa....
     
  20. OSAM

    OSAM Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo lakini sinakuwa za IT wa mitandao kwaajili ya matumizi yao. Ukiona mtu anayo ujue katoa kitu kidogo line yake ikafanyiwa mambo>
     
Loading...