Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet Kutoka Kwenye simu Kwenda Kwenye Computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Davies_007, Apr 3, 2011.

  1. D

    Davies_007 Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, Naomba Kuuliza, Nawezaje Kutumia Internet Kutoka kwenye simu na Niweze Kuconnect na my Laptop?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Inategemea ni simu aina gani
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kutumia nokia n72 kwa line ya voda nikaunganisha kwa usb cable kwenye laptop ikawa connected kwenye net ila lazima uwe na software ya n72 kwenye laptop. Nenda google kisha andika aina ya simu yako ukitafuta software yake. Mfano "free-download nokia n72 pc suite" kisha fuata mtiririko!
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezekana mkuu,simu yako kama ina cd una load software ya hiyo simu kwenye laptop,ila inakula hela ile mbaya!usiposhtuka kwa 1hr unaweza kuta elfu 10 imeishia!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaweza kununua Software ya Nokia PC Suite kama simu yako ni Nokia, then ukafanya installation kwenye computer!
     
  6. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni lahisi sana, kwanza ni kuweka software ya simu yako ndani ya laptop yako, kama ni Nokia jaribu kuistore hiyo software, au nenda popote panapouzwa simu kisha waambie wakupe zile CD za aina ya simu yako, kama ni Nokia Watakupa, kama ni Motolola watakupa kisha fuata process hii

    1. unganisha cable toka kwenye simu yako hadi kwenye laptop yako.
    2.nenda kwenye start kisha chagua ile software ya simu yako uliyoinstore ili iwe active.
    3.Hapo utaona mnara wa aina ya internet

    Kama haujaweza naomba useme simu yako ni ya aina gani ili tuweze kukuatach hiyo soft ware sasa hivi

    Thank
     
  7. D

    Davies_007 Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samsung D880
     
  8. D

    Davies_007 Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simu Yangu Ni Samsung D880 Ntashukuru Ukiniwekea hiyo Softwire Hapa Mkuu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
  10. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Davies_007
    Hakika hicho ni kibarua kizito kwani hiyo simu yako sidhani kama una software yake, na kama hauna hiyo software nakushauri utafute simu yoyote ya Nokia ili uweze kuinstore hiyo Nokia suite software na kisha utafanikiwa kupata Internet.

    Nadhani hiyo umelielewa Mkuu.
     
  11. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Elfu kumi ni ndogo. Yaani elfu tano ni dakika tu inakwisha.
     
  12. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Kweli mkuu...
    Na kama automatic updates zipo ON... Basi Elfu tano ni sekunde tu imeisha!!!
     
  13. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa ninavyoona mimi simu hiyo haisupport kutumika kama modem ya PC.
     
Loading...