Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet for free

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Feb 21, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakubwa habari za kazi,
    wakubwa internet inamaliza mkwanja wngu,hakuna njia ambayo mtu unaweza kupata line ambazo zimechakachuliwa jamani?
    Mimi natumia ya airtel na natumia simu yangu kama moderm wakubwa naliwa hela mpaka muda mwingine nashndwa hata kushare nanyi ma softwire,jaman msaada unahtajika kwa yeyote mwenye maujanja.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Tunapinga uchakachuaji hapa Tanzania ili isiwe tabia saasa tukiundeleza itakua balaa kwa vizazi vyetu
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka mitandao yenyewe ina2chakachua sasa unataka na cc 2fanyeje mkubwa.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wewe unatumia utaratibu upi wa kuweka hela na kutumia au wa kununua vifurushi (bundle)? maana ukitumia vifurushi kidogo ni nafuu
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    No free lunch in America!
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nanunua vifurushi,hasa cha airtel kila mwezi.
     
  7. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii INJI wawekezaji ni wachakachuaji tu, mpaka lini watu watanunua internet kama mafuta ya taa kwa vipimo?
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ss tunaona kunakaunafuu baada ya kutoa bandle tofauti ww bado ujaona nafuuu ata kidogo kweli fisadi ni fisadi tu
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    pole nilidhani hufahamu mfumo huo lkn namna ya kupata unafuu zaidi ni ndogo maana ISP wote ni kama mama yao mmoja. ngoja tupate comments zaidi
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Je unaweza ku quantify hizo hela unazotumia kwa siku au kwa wiki. ni shilingi ngapi?

    Unajua binadamu wote si sawa weigine tunaweza kuona 20,000 kwa wiki ni nyingi wakati kwa wengine ni kiasi ch kawaida tu.

    Vile vile labda umeweka mambo ya kuupdate automatic so hata unapokuwa hutumii internet inakula kwa kucheck na kufanya update ya OS na software mbali mbali. So tatizo hapa laweza kuwa ni configuration na na set up ya modem na application zako.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hapo ulipo hauwezi kupata Wireless connection?
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wireless hakuna,ila mm nimeandika tu coz kuna jamaa nilickia akisema uwezekano huo upo,wanaweza kuchakachua line na uka2mia internet bure.
    Samahan wakubwa kama nimewakera.
     
  13. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    net zinachakachuliwa kwa kwnda mbele!! Hasa zantel...bro kuna m2 alimchakachulia kwa elf 60!! Internet bureee!
     
  14. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    net zinachakachuliwa kwa kwnda mbele!! Hasa zantel...bro kuna m2 alimchakachulia kwa elf 60!! Internet bureee!wenyewe huku mwanza wanaita kubutua! Teh teh!
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh kwel kubutua,kwhyo inakuwa unlimited download?
    Sasa huyo jamaa nitampataje au kama vp ni pm then 2ongee buznez.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa nifafanulie kidogo namna ya kupiga stop hizi automatic update natumia win7 ultimate,
    Pili kwamuda mrefu sasa natumia sasatel nataka niwapige chini, je ni provider gani atanifaa kwa bajeti ya sh elf30 kwa mwezi itakayo niwezesha kubrowse net kwa matumizi ya kawaida ambayo si download software, move, game, labda picha, youtube kidogo na mp3 kidogo.
    Mkuu natumai sijapora thread yako itasaidia kujua unafuu pia
     
  17. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mzee Pausll umezulumu nafsi muda mrefu sana chukua modem ya Zain ni bomba mno 400MB ni TZS 2,500/= validit time one month ila unaweza kununua bundle nyingine ikiwa imeisha muda wowote, sio kama Zantel wakabaji!
     
  18. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Windows7 Ultimate: kulia chini kwenye corner kuna "flag" kibendera, click hiyo itafunguka utaona Change Windows Update settings; click hiyo, window ingine itafunguka nenda "let me choose" ingia hapo->important updates, shusha/fungua ulimi-> Never check for updates(not recommended) then click OK and its done.
    Note: Updates zingine ni muhimu for security reasons na pia katika kurekebisha kasoro katika computer yako kwa hiyo ushauri wangu kila baada ya muda ni vyema ku-update computer yako.
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu nimeiona na nimeipiga stop hata hivyo nitakuwa naifungulia nikienda cafe au nitaweka maalumu kwa updates angalau kwa wiki mara moja.

    Mkuu kibirizi nimekupata vizuri nitawafatilia air tel kwa ukaribu zaidi
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Yap kamanda uko sahiihi kabisa cha muhimu ni user ajipe control ya ku initialise download manualy badala ya download na update kufanyika automaticaly.

    Na kwa wale wenye Widnw 7 za kuchakachua teh teh teh. Sometime microsoft wanatuma update wanaita ni ni critical security update kumbe inachech kama OS yako ni ya kuchakachua. ghafla unajikuta unaaza kupata warning na alert unashangaa zimetoka wapi wakati mambo yalikuwa safi.

    Sio mbaya sana kuistall manually update two weeks baada ya kutoka.

    Zaidi ya OS pia kuna watu hawajui setting za za application ziko set vipi mfano

    • Java client
    • flash player
    • Office ( openoffice r microsoft office)
    • Browser ( firefox. IE. chrome, etc)
    • etc
    HIzi zote na nyingine nyingi wakati wa kuistall mara nyingi default setting ni applicatin kufanya automatic update
     
Loading...