Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet bureeee

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tracy wa NJIRO, Mar 4, 2012.

  1. t

    tracy wa NJIRO Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    guys nlikuwa siamini hizi line zinawork buree, I have just downloaded two movies
    anayetaka ani pm nimpe direction bei cheee
     
  2. R

    RockyII Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu embu ni pm bas izo direction zote maana najarbu kuku pm naona mtandao unasumbua...
     
  3. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nipm na mimi mkubwba
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    km umeamua kuliweka wazi hapa mambo ya kuwa (pm)ed yanatoka wapi? au biashara mkuu...
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Acheni ubinafsi bana .Weka mambo hadharani wadau wajue siyo pm! Pm!Pm ndiyo mdudu gan??

    Kama unaona mali sana kaanazo mwenyewe.
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acha hizo wewe hapa watu wanawekaga mambo hadharani kila mtu ajisevie!
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    anatafuta wachumba huyu
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Usiweke hapa wakampuni ya simu yatajua huu mchezo alafu biashara itaisha sasa hivi . Embu ni pm fasta na mimi nile mema ya nchi.
     
  9. t

    tracy wa NJIRO Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unawashwa wewe me nafaidisha watu we unaleta utani
     
  10. t

    tracy wa NJIRO Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si hadi wajue mtandao gani but true kaka
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    achana na huyo swty . Ni pm basi hayo maujanja.
     
  12. t

    tracy wa NJIRO Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani nsha wa pm na mmeshuduia speed nt jkng
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hebu pm mimi fasta.....
    Weka maujanja yako kwa pm ya biggie fasta
     
  14. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ni pm na mimi fasta
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni Pm na mimi basi.
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    mkuu na mie pia ni PM fasta
     
  17. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,800
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naomba nami uni-PM
     
  18. t

    tracy wa NJIRO Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha guys jamani kila mtu ni pm anzeni nyie coz mzigo ni mtu anao bt it real work tena speed blaa
     
  19. P

    Panicum dS Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pm bac mkubwa
     
  20. w

    wakwetu 2 Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pm pia me
     
Loading...