Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

internet buree siku 15. unlimited. new tunneling software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Paje, May 20, 2012.

  1. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wadau kuna ka software kana uwezo wa kui tunnel internet connection yako unavyotaka mwenyewe. ina support host TCP na UDP protocols. unaweza ku bypass firewall na restrictions.
    wanatoa 15 days free trial. na kwa euro 19 wanakupa lifetime license kwa computer mbili.
    inakubali kwa yale mambo yetu. (usiulize yapi wala usiombe settings, unatakiwa ufanye homework mwenyewe)

    here is the tip....... jinsi ya kufanya http tunneling....... HTTP Tunnel: How to create | TunnelEx
     
  2. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ngoja niingie msituni kuchimba hiyo dawa
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    am working on it , ntakuja na jibu soon
     
  4. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah! Hli ni basi gani kaka? Coz Mkoani hzo port hazihusiki kbsaa hawajafunga 3G
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi ntaijaribu usiku, kama kawaida kwenye yale mambo yetu yalee
     
  6. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Parefu hapa tofauti na Cp/PD coz nimetoka kapa but naendelea kuchimba nipate hiyo Lulu
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ingia chimbo kijana,mm nataka nikitoka ofisini ntajaribu kuingia chimbo.
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Formula ngumu Mkuu ukiifuma ni PM
     
  9. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni PM hayo maujanja
     
  10. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ABSOLUTELY DONT PM ME ABOUT THIS.....
    sasa hamna tena spoon feeding. kwa mwenye uelewa tayari ameshajua ni basi gani hilo....hiii ni http tunneling.....yaani unaitoboa firewall, restrictions na vikwazo vyao kwa kutumia ile free page yao.
    baada ya nusu saa nitawajuza ujanja mwengine wa basi la rangi ya kijani , lakini sio bure ni dola tatu kwa mwezi mzima. unapewa masaa mawili bure ya kujaribu kama utaweza kazi. hivyo basi ukiwa free ndio anza mtihani huu.
    hiyooo
    http://www.sandwichvpn.com/ (hili ni basi la part of etisalat)
     
  11. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF jukwaa la technolojia bwana, ni kama uwanja wa vita, na kila member ni askari anayependa kuwaokoa wenzake, kwa kuwapatia maujanja ya IT. BIG UP!
     
  12. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mkuu ndvyo inavyotakiwa iwe no spoon feeding mana kitendo tu cha kuingia hi page ya tech inabidi ajue swala la kuumiya kichwa lipo big up ngoja ntest mwana na kama vp niangalie uwezekano wa kui jump trial ili iwe mwaka mzima
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,959
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Hapo utakesha maana zantel wameblock open vpn zote hamna vpn yenye configuration inayokubali zaidi ya zisizotumia open vpn zenye client software kama pd na cp
     
  14. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimijaribu kudrill but mizizi mipevu............anyway wacha tuendelee kumnufaisha jamaa buku 11 kwa PD coz paypal kwetu wengine mpaka uwe na moyo
     
  15. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii issue ya paypal mbona si ngumu kama wengi wanavyofikiri? Kama unauwezo wa kulipa elfu 11 for each month, basi sidhani kama unashindwa kuwa na akaunti ya Bank. Na kupitia akaunti hiyo utapata kadi(visa.master etc). Inshort ukiwa na uwezo wa kufanya purchases over the internet, pd-proxy for a month it is very affordable.(Not more than 6,000/= per month). Kwa mfano, CRDB Bank, kufungua normal saving account ni 20,000/= halafu unapewa kadi bila malipo mengine either visa au master na zote zina uwezo wa kufanya online purchases mara tu ukiiomba wai-activate iwe na hiyo facility.
     
  16. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yep Yep!! NO to spoon feeding!!!
     
  17. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na hii nayo pia ina client software, na haitumii open vpn. ila program yao ipo very buggy.haijatulia saana.
    bora kuachana nayo.
     
  18. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kuna Jamaa kanitell kuwa ili uwe na Credit card pale bank ya maendeleo Vijijini mpaka uwe na mtaji usiohamishika wa tumilioni tumoja.
    sasa inakuwaje au ilikuwa ni janja yake ya kutukamua kiaina?

    Vip hizi Debt card za Visa electron zinazotolewa kwa wateja wa KCB nazo zina join paypal?
     
  19. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nasaidia wife kufua nepi na kuogesha watoto nitarejea soonly:eyebrows::bathbaby:
     
  20. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nime google nikaibukia kwenye forum f'lani kule Indonesia kiugumu ugumu nikanyaka AC ya PD-proxy pamoja na Pass ambayo jamaa kaiweka kiaina.
    Nimejaribu kulogin imekataa but nilipopindua ile pasi kichwa chini miguu juu ikawa kanyaga twende.
    sasa nipo kwenye lile basi letu nakamua kwa kushare naye so akibadili pass Kwishney!!!!
     
Loading...