Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet browser, tatizo hili nifanyeje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BASHADA, Sep 4, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    JAMANI WANA JF,
    Kwanza kabisa nashukuru wana JF kwani kupitia forum hii nimejifunza mengi.

    Nimekuwa nikilalamikiwa na marafiki zangu kuwa wanapokuwa online kwenye email, wananiona kwenye messenger box niko online muda wote sasa wakituma msg na kukuta hazijibiwi wanadhani nazipuuzia. kumbe wakati huo mimi ninakuwa nimeshazima computer na sipo kabisa online, lakini wenzangu wananiona bado niko online. Je tatizo hili linasababishwa na nini na nifanyaje ili kurekebisha? bahati nzuri natumia laptop na siyo computer ya public.
    Asanteni
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bofya Sign out kbla ya kuzima laptp yako.
     
Loading...