Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet access,hapa vipi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bendera ya bati, May 12, 2011.

  1. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu zangu wanaJF,Jamani naomba msaada kwa ma-expert wa masuala ya computer juu ya nini cha kufanya kwa computer yangu,maana ninashindwa ku-access internet kupitia internet explorer na baadala yake natumia ujanja wa path nyingine ambayo ninaweza kuingia lakini tatizo linabaki pale ninapotaka kulink na web zingine,automatically ninarudishwa kulekule kwenye internet Explorer ili ku-search,kitu ambacho ndilo tatizo langu kubwa.
    Haya ni baadhi ya maneno yanayojitokeza baada ya ku-click kwenye icon ya internet Explorer; (Enternet explore has encounted a problem with an add-on and needs to close).
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Download mozilla firefox version 4 hii ni latest version imefunngwa add on tayari na haisumbui kabisa.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    au jaribu Ubuntu......
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwenye details inasema addon gani ina matatizo?
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unafaa zaidi ukiwa kule MMU au jukwaa la Joke......................
     
  6. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante Mkuu ngoja nijaribu.
     
  7. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!.... sasa hii comedy!!!!!!
     
  8. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni web browzer add-ons.
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama unapendelea zaidi IE basi download latest vesion ambayo ni 9, ila mozilla ipo poa zaidi
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    haya ndio matatizo ya kucram!! hizi shule za kata ni tabu tupu......
     
  11. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashkuru kwa ushauri wako,naufanyia kazi.
     
  12. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hapo kuna mdudu ananyevuanyevua. Pakia Google Crome
     
  13. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu make sure Internet Explore sio Default browser kwenye settings, ukishadownload Mozilla Firefox select options, advanced, check if mozilla is your default browser then select the option 'yes' to make it a default browser.. hapo utaweza kuaccess internet kupitia Mozilla...:biggrin1::biggrin1:
     
Loading...