Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

International schools vs normal schools in TZ

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtaalam, Dec 3, 2007.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wana JF nimeona suala hili likigusiwa kwa juu kwenye thread flani na mie likanigusa as nikiwa Tz kuna wakati i used to fuatilia performance za hizi international schools...sio primary hata secondary yaanii nadhubutu kusema ni mbovu..as hata kwenye mitihani mara nyingi hazifanyi vyema watoto wapitiapo shule hizo maadili huwa mabovu kwa asilimia kubwa!kwa nini sasa Twaiga Tembo kunyaaaaa???
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na nyingi ya shule hizo ukienda walimu wake utakuta ni vibarua wa muda tuu kutoka nchi zingine ambapo huwa napata wasiwasi wa kujiuliza je ni walimu kweli ama??sasa kwa mtindo huu where are we takin our education system to??na je ndo taifa la kesho lajengwa??
     
  3. k

    kidadari JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    hatar
     
  4. a

    allenngololo Member

    #4
    Jan 16, 2016
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 43
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    haoo wanaowaita walimu kutoka nje ya nchi si walimu bari kwa kuwa wanaweza lugha ya kiingereza ndo kigezo kikubwa cha kuwapa ajira lakin hawana lolote maana mm nshawahi kufundshwa na hao wanaojiita walimu kutoka nje mwsho wa sku hawana jipyaa kabxaa
     
Loading...