Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

International friendly: Tanzania (Taifa Stars) vs Ivory Coast (Les Éléphants)-Updates

Discussion in 'Sports' started by Balantanda, Jan 4, 2010.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu,leo Timu yetu ya Taifa ya Tanzania(Taifa Stars) inacheza na Timu ya Taifa ya Ivory Coast(Les Éléphants) katika mechi ya kirafiki ya kimataifa.Ni vizuri tukawa tukipeana updates za nini kinaendelea katika mtanange huo...

    Kila la heri Taifa Stars

    Nawasilisha

    ================
    ================

    Matokeo ya Mwisho: Tanzania 0 - 1 Kodivaa


     
  2. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mliopo Dar, tupeni nini kimejili na kinachoendelea katika mechi ya kirafiki kati ya timu yetu na Ivory Coast.....
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  6. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Game itaanza saa 1:30 usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Nina imani TBC watairusha live
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Which is which?
     
  8. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mechi inaanza 1930hrs EAT yaani saa moja na nusu usiku kwa masaa ya Tanzania. Na ticket za mechi hiyo zimeandikwa muda huo.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Hivi TFF inakuwaje unanunua tiketi ya 10,000 unakaa VIP?Rushwa.....kibaooo hakuna anaokaa kulingana na tiketi yake .................
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    TFF si majizi tu haya hakuna kitu pale .na hivi mweakalebela anakusanya hela ya kampeni za ubunge Iringa mbona kazi ipo
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wanaonyesha ITV kama sikosei
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anayejua kwa uhakika ni steshen gani wataonyesha live, tujulisheni
     
  13. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its 17.30 hrs....
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na cha kushangaza zaidi, sielewi kwa nini mechi zinazochezwa uwanja wa Taifa tiketi zake haziandikwi namba za viti na eneo la kukaa wakati viti vyote uwanjani vina namba..au ndio shamba la akina Tenga, Mwakalebela na wenzake kujivunia mihela? Kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Game moja na nusu kwa mujibu wa tiketi yangu, hivi na shut down nielekee uwanjani,
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkulu atakuwepo uwanjani?
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wakuu any updates??,maana kipute kinaanza kama dakika 15 zijazo
     
  19. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    waungwana hizo live streaming ni kweli? mbona sioni kitu zaidi ya maneno matupu kwenye hizo link mlizotuma hapo juu?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hakuna redio inayotangaza online?
     
Loading...