Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internate Cafe gani naweza kushusha file kubwa haraka hapa Dar

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Dec 29, 2009.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Naomba msaada kama kuna mtu hapa Dar anayefahamu cafe yenye uwezo wa kushusha file haraka na kwa speed hapa Dar,cafe nyingi hapa Dar hawaruhusu kushusha faili ,zamani nilikuwa naweza shusha faili Stambuli Cafe iliyopo Millenium makumbusho lakini sikui hizi sijui kumetokea nini yaani wakati mwingi iko slow na net hukatika mara kwa mara kwa hiyo inakuwa kero.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nenda Laura internet cafe iko Kimara kona mbele ya Latemba Bar , Kuna internet cafe moja iko jengo la Posta Opposite na Mkapa Towers hapo unaweza pia ila hawaruhusu kuingia na laptop pale Laura unaweza au unaweza kwenda Soma Book Cafe kuna kiingilio lakini
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Asante Shy
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    EBook au ni kitu gani hicho? Vitabu gani wanavyo?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vitabu vya aina mbalimbali unavyotaka kwa ajili ya kusoma kwa watu wote pia kuna sehemu ya wazi ya kufanya mijadala kujisomea na kutumia internet ukiwa na laptop yako
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mkuu Shy nilienda pale posta mpya nikapakuwa file zangu kwa viwango na spidi katika muda mfupi sana ni kama spidi na viwango vya Spika wetu ,ubarikiwe
     
Loading...